Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani! Email yangu mbona hivi tena!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by white wizard, Mar 2, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wataalam naombeni msaada kwa hili.toka juzi nikifungua gmail ili nianze kuandika email yangu,nikianza herufi ya kwanza tu,email yangu yote inatokea,pamoja na password yake!sasa hii naona ni hatari kwangu,nataka,nataka email tu ndio iwe inatokea sio na password.nifanyeje?
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatitizo hapo ni kwamba wakati unalogin ulitick kile kicheck box ambacho kimeandikwa Stay signed in ndo maana unapotype herufi ya kwanza tu email yote inaonekana na password pia inaonekana vile vidotidoti kwa hiyo kazi yako inakua moja tu kuclick sign in. Ili kuondokana na tatizo hilo just clear the history browser kwa kufanya yafuatayo.Fungua internet explorer au mozila km unatumia mozila then click Tools, utapata option ya delete browsing history ambayo ndo option ya kwanza baada ya kuclick tool. Baaada ya hapo itakuletea prompt yenye vitu kibao wewe usijali just click button ya delete. Baada ya hapo ukirudi kulogin kwenye hiyo gmail kila kitu kitakuwa sawa BUT REMEMEBER TO UNTICK THE CHECK BOX ile ya Stay signed in
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    natumaini unatumia mozilla. wakati ndio unalogin for first time kuna ka window kalitokea kakasema 'remember password in this computer' kuna option never,not for now au ok. nahis wewe ulijibu ok,so after clearing all the histories (cntl + D),restart browser yako then ikija iyo option sema never
     
  4. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ila kama ni personal computer si mbaya kama ikakumbuka maana inaserve time ila kama ni ya public i command isikumbuke password yako.
     
Loading...