Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Eeeh IGUNGA ndio hii

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MaxShimba, Sep 29, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [h=3]HELKOPTA YA KAMPENI ZA CCM YATUA IGUNGA, MAGUFULI, JANUARI WATIA TIMU[/h]
    [​IMG]Waziri wa Ujenzi John Magufuli akisalimia mamia ya wananchi waliofika kwenye Uwanja wa Sabasaba mjini Igunga kupokea ndege ya kampeni za CCM.Wengine ni Nchemba na Katibu wa NEC, Oganaizesheni Asha Abdallah Juma
    [​IMG]Mratibu wa Kampeni za CCM, Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM, Mwigulu Nchemba akimlaki Januari Makamba baada ya helkopta aliyokuja nayo kutua kwenye Uwanja wa Sabasaba mjini Igunga. Kushoto ni Katibu Msaidizi Mkuu Itikadi na Uenezi, Sixtus Mapunda.
    [​IMG]Magufuli akitete jambo na mgombe ubunge jimbo la Igunga kwa tiketi ya CCM, Dk. Dalaly Kafumu (kulia) kabla ya kuhutubia wakati waliofika katika mapokezi ya helkopta ya kampeni za CCM kwenye Uwanja wa Sabasaba mjini Igunga leo. Kushoto ni Katibu wa NEC Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba.
    [​IMG]Januari Makamba akisalimia mamia ya wananchi waliofika katika mapokezi ya helkopta ya kampeni za CCM ilipowasili leo asubuhi kwenye Uwanja wa Sabasaba mjini.

    [​IMG]Mamia ya watu katika uwanja wa sabasaba mjini Igunga katika mapokezi ya helkopta ya CCM

    [​IMG]Magufuli akimnadi mgombea wa CCM Dk. Dalaly kushoto katika mkutano wa kampeni uliofanyika katika mapokezi helkopta ya kampeni za CCM.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    The big dishes are sample of political parties (CCM, Chadema and CUF) with different aims and flavour to Igunga Citizen. (Picture was taken recently in Stockholm, Open Market).
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]John Heche
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Chadema secretary general Dr Wilbroad Slaa
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ngoja tuone matokeo............
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Sawa, kumi matokeo
     
  10. P

    Percival JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,188
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Igunga yenywe ilivyo chakaa !
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu yaani we acha tu, the whole process is madness. Pesa inayotafunwa ingepelekwa kwenye miradi ya maendeleo igunga, it could make a big difference kuliko kuwa hata na mbunge!
     
  12. C

    Capitani Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM juu juu Jukuliko, CUF Mhuu, Mhuuu, Mhuuu, wachaaaa, CCM hoi hoi hoi zaidi. Sera na uwajibikaji ndio tafsiri ya wimbo huo miaka hii.IGUNGA amkeni mkilala hamtaamushwa tena. nafasi ni hii. Tusubili matokeo.
     
Loading...