Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

.....Jamani!!! eeeee,uuuuwiii,nilishinda maskini sasa nalala tajiri....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Jun 3, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakubwa!

    Leo nimeamka salama kwa uweza wa Mungu nikiwa na mwanandna wangu kipenzi cha moyo si mwingine ni Madame B, ingawaje alikua amenununa kisa sikuweza kuhudhuria mechi usiku ya mimi na yeye,lakini alinielewa kwani sababu ilikua ni ukata wa fedha.
    Basi bwana,Mungu amtupi mjaa wake ghafla anakuja mgeni katoka kwa balali ananiambia kamtuma mzigo(mabox mengi) alete kwangu,na mzigo huu utakuwa wangu,mara nikamuona wife madameB ananza kutabasamu,dah kumbe ni hela.Tumehesabu toka mamilio,mabilion,tumea fika kwenye matirioni.msaada tafadhali hivi tukitoka hapa tuingie kwenye..............eti madame ananiambia masilion et ni kweli?je ukweli ni up?msaada
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaa mazilion
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,064
    Trophy Points: 280
    nakushauri usiku msilale, kuna hati hati ukaamka masikini....
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    masikini akipata utamjua tu, hapo ata millio ujafika.!!
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuwa!...nipo na bibie hapa madame B anachekelea mpaka jino la mwisho linaonekana.emu tuambie tunaingia ngapi?acha wivu,nikimaliza hapa nakubusti na vocha za laki 2,
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280


    mnaingia elfu tisa.. bado mnasafari ndefu sana mkuu.!!! Ushauri wa bure, kutajirika wew sahau lbda umwache huyo mwanamke...
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hebu nirushie laki 2 kwenye Mpesa ili nikung'arishie nyota kesho walete zingine,
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha!,ha!,ha!,...mkubwa! Achwi mtu mtu nipo tayari kuishi kwenye ndoa kama mme wa pili kwani mimi bila MadameB nahisi kichaa,kwani nimejikuta sikuhizi nikitoka nje ya ndoa yule abdallah kichwa wazi haamki isipokua kwa MadameB
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Imethibitishwa umetuma fedha kiasi cha Tshs 200000 Kwenda kwa Baba V,salio lako ni Tshs 9,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000/= hata hivyo Vodacom tunakuomba uendelee kupunguza salio zaidi kwani mitambo itapasuka

    mkubwa!umeipata?emu angalia salio
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa jicho nje,maskio ndani....
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mtaingia kwenye matetra trilion.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wewe ni chiboko,kama vp njooni dar live now tuzipangie bajeti
     
  13. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh, teh, teh!
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!Doreen22 sema nikutoe kidogo au?lakini kama una account unaweza isogeza karibu ili zikijaa huku kwangu zianze kuingia kwako,usihofu mama kwetu nilifundishwa kizuri kula na wenzio
     
  15. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unanifanya nikumbuke verse moja ya Mapacha Watatu, nafikiri ni kwenye ule wimbo shika, ushikwapo, something like that, unaambiwa zisizo mfukoni mwako( pesa), usipigie hesabu zako!, mwache azipangie mwenyewe tu
     
  16. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unanifanya nikumbuke verse moja ya Mapacha Watatu, nafikiri ni kwenye ule wimbo shika, ushikwapo, something like that, unaambiwa zisizo mfukoni mwako( pesa), usipigie hesabu zako!, mwache azipangie matumizi mwenyewe tu, but wewe kama ni mshauri wake wa mambo ya kifedha, ni sawa kumuongoza Boss wako
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa vuta subira kidogo nimalizie kuhesabu,kwani bado naendela,labda unisaidie mate maana nimekaukiwa
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha!,ha!,ha!.....emu njoo unisaidie kuhesabu bwana,naona wife MadameB kachoka
     
  19. d

    dee dee Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaa usingixi enitoka balaaaaaaaaa aaahh madam b karibu unisafoshie nyota
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh!teh!......mkubwa!....umeniacha hoi na hiyo statement.who is unseen?and who is seen....ha!ha!ha!
     
Loading...