Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani eee

Discussion in 'Love Connect' started by The Dick, Oct 31, 2011.

  1. The Dick

    The Dick Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta msichana zeruzeru kuanzia miaka 22 na asizidi 30 na ajue kupika.Mawasiliano tuanzie pm.
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ukimchinja?
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Zeruzeru=Albino, Acha Tamaa ya utajiri wa kishirikina. Na jina ulilotumia sio lakibinadamu.
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh....si bure hapa
     
  5. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Hivi wewe si ulishawekaga post yakutafuta mke hapa? Tena ukasema uko US na umeishi sana umasaini na kwamba wewe ni mzungu ila wajua kimasiai? Hukumpata kwan?

     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mungu akuepushie na shetani anayekunyemelea.
     
  7. The Dick

    The Dick Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Yap,that was me,u have a very good memory
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jibu pm
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Hilo jina lako scares off galz,mzungu boy!
     
  10. The Dick

    The Dick Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sijaona mbona?
     
  11. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    So how comes your searching again?!

     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mie nahisi wewe ni yoyo,au mdada mwingine humu JF mwenye ID nyengine hii unazuga nayo tu...
     
  13. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,559
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    wewe dick maana yake kiharage? au? maana inaonekana sio binadam wa kawaida huenda ww ni mzuka
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! astaghafiluthaaa!!
     
  15. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    ni astaghfilullaah weye uso wa kitabu
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe zeruzeru wa nini?HGuoni kuwa unatafuta balaa na vyombo vya usalama?Kama unamtaka si utafute kimya kimya na uelewane nae mwenyewe kuliko kutangaza hapa?
    Nina mashaka na mpango wako,unaonekana si mzuri.
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah huyu mzungu-masai kaibukia huku???
    Beware wadada...
     
Loading...