Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ee..hebu tujuzane kuhusu usaili wa tume ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DullyJr, Jul 30, 2012.

  1. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hivi tangazo waliloweka katika mtandao wao ndio linawahusu walioomba kazi zilizotangazwa tar 28 mei?au kuna wengine waliomba kabla?
    Tusaidieni sisi tuliopo huku garijembe maana isije tukastuka watu washaitwa kazini!
     
  2. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wakuu nasubiri jibu ili nijue niendelee kutafuta pesa za nauli kuifata hiyo interview au nipumzike!maana kwa yaliyotoka sijaona jina langu labda kama kuna mengine?
     
  3. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vp na ww uliomba hzo chance? but i think nyng bado hawajaita
     
  4. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu majina mengine hakuna na hizo post zilitoka kitambo /mapema tu. ila so wewe tu ambaye hujaona jina lako mimi pia sijaona jina langu na nakumbuka kabisa niliomba ASSISTANT ACCOUNTANT II katika chuo kilichopo hombolo na NILITAZAMA HAYO MAJINA ZAIDI YA MARA TATU.

    USHAURI WANGU
    Kama jina lako halipo uspoteze NAULI YAKO kwani wanaotakiwa ni wale ambao majina yao yametoka yaani wameitwa kwenye intavyuu.

    siku njema
     
  5. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    niliomba ndugu yangu,sasa sielewi kama ndio basi au kuna wengine hawajaitwa?unavyosema kuwa yako bado ni ipi hiyo?au ktk hz kuna mengne yatatoka tena bdae?
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani hii ni short list kwa wale waliomba mwezi wa pili mwaka huu, kama haulioni jina lako na uliomba ktk tangazo la February ujue kuwa haujafanikiwa maana sio kila anayeomba ataitwa.
     
  7. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapana mkubwa, ondoa wasiwasi. Hizi ni nafasi zilizo tangazwa tar 13/04/2012 kwa zile za Chuo cha mipango Dodoma. Zingine zilitangazwa nyuma ya hapo kwa wakati tofauti tofauti. endelea kusubili.
     
  8. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    nashkuru ndugu yangu nimekuelewa.
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii tume nayo imejaa vituko tu,utatangazeje kazi zingine mpya wakati hata zingine hujafanyia watu usaili.Sasa itafika mahali watu watachanganyikiwa wenyewe kwamba watu walishaitwa kumbe bado,why cant you do it using FIFO
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna tangazo la kazi lilitoka mwezi April tarehe 13 mwaka huu, mimi banafsi niliomba kazi mojawapo, nilikua nikifuatilia kama wataita watu kwenye usaili.
    nimeona juzi wametoa tangazo jipya na kazi nyingi sana karibu 75% ni READVERTISED, sasa napata kigugumizi kwamba watu wote hao walikua hawana vigezo???
    binafsi kazi niliyoomba nina uzoefu nayo miaka mitatu, na vigezo vingine vingi tu nime qualify lakini nashangaa KIMYAAAAAA mpaka leo na wamereadvertise hiyo kazi!!.
    kwahiyo mkuu tuvute subra, labda tutaitwa next time.
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu,
    mipango dodoma walishaita watu kwenye interview!,
    ila wamereadvertise nafasi ya SENIOR OFFICE ATTENDANT kwenye tangazo la 27 Julai wiki iliyopita tu, zingine walishaita watu na usaili wamefanya.
     
  12. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Za mei 28 bado kabisa, hizi wanazoita sasa ni za muda mrefu. Kuwa na subira!
     
  13. j

    jembe lako New Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli beaurocracy is a truly necessary evil, yani tuna wait hayo majibu mpaka unasahau kabisa kama ulifanya application,au mpaka bunge limalizike?,basi angalau hata watu tangazie nini kinaendelea kwa tulio fanya application tupate moyo ,ingawa hatujui kama tutapata au la. inaumiza sana.
     
Loading...