Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ebu tuwe wakweli kuna jambo gani linaloburudisha mwili na roho zaidi ya hili??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 18, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wa jukwaa hili,
    Ebu tuambizane ukweli, hivi kuna jambo lolote linaloweza kuburudisha mwili na roho ya mtu 'mzima' zaidi ya ngono? Tusifikirie mambo ya kubakana au ngono ya biashara. Tufikirie ngono ya wapendanao. Wataalam wanatuambia kwamba ngono ikifanywa na watu muafaka, mahali muafaka na muda muafaka, inajenga afya ya mwili na akili.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bia ndo kila kitu...
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh!!! Kazi ipo.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hebu badilisha hapo kwenye red uweke neno muafaka bluu ndo mahala pake.

    Will be back
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Kweli kabisa
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Vodka na mziki kwa sanaaa
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa
     
  8. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiambiwe chochote KITIMOTO!!!!
     
  9. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nadhani ni pesa tuuuuuuuuuu,
    ukiwa na mawazo hujala huna pa kulala si dhani kama NANUKUU "ngono" itakuwa nifuraha kwako
    ni mtazamo tu jamani.......kwangu mi PESA tu
     
  10. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mtu akitakka kuniburudisha anipe pesa tu na si ngonoooooooooo:clap2:
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Michezo, mtu aliyezoea kucheza mchezo fulani kila siku siku asipocheza atajisikia amekosa kitu fulani muhimu. Lakini ngono poa tu hata kwa mwezi mara moja.
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    unaonaje mtu akikutumia halafu akulipe ili ufaidi mara mbili?
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ngoma ya kwetu " CHAGULAGA"
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    True............
     
  15. L

    Lady JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi ni kumjua mungu ndo kila kitu.
     
  16. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ngono siyo kiburudisho cha kila mtu...... kila mtu ana starehe yake wengine kuabudu, wengine michezo, wengine busness+pesa, wengine bia, wengine kitimoto/mbuz choma/kuku na wengine story au umbeya

    na wachache kama wewe ngono zembe
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    twanga pepeta,ndio kila kitu kwangu,kusugua kisigino kwa kwenda mbele
     
  18. papag

    papag JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 603
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    wasikudanganye hao hata waabudu mapaka jua litoe damu ila mwisho wa siku kutifuana ndio mpango mzima.:mullet:
     
  19. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitarudi
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    nimeipeenda hiyo mkuuu
     
Loading...