Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani E MAIL hizi!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Jan 10, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Napata wakati mgumu ninapokutana na email kama hii,hasa kwenye sparm.Hawa watu ni wakweli au?





    Dearest one,
    I am more than happy to read your reply to my mail, How is your day?i hope you are very fine and healthy.
    i promise to tell you more about me in my next mail,my name is Miss Elisa Edgard, i am single and have never been married, i am from Sudan in East of Africa, i am 25 yrs and 5in8ft tall,58kg weight.

    Earlier i was residing in Dar fur refugee camp in Chad on July 2006, at a time there was a division and dispatch of some of the refugees due to the over population of the people in Chad, i was taken to Senegal in West African on 10th August 2007 where I'm presently residing in N'dioum refugee camp due to the civil war in my country. i am suffering in pains in this camp and i really need to have a man by my side to encourage me. i am willing relocate from this country.

    My late father Dr Col Maxwell Edgard was the industrial Managing director of (EDGARD AND INDUSTRIAL COMPANY LTD) in KHARTOUM the economy capital of my Country(Sudan) and he was also the personal adviser to the former head of state before the rebel attack our house one early morning and killed my mother and father in cold blood. i escaped death because i was in school when the rebel attack our house. i was the only issue of my late parents,i have no brother nor sister. This Refugee Camp is headed by a Reverend Father am using his office computer to send you this email and i only enter his office when he is less busy in his office.

    I would like to know more about you and your hobbies and what you are doing presently. my dream is to meet sincere, faithful, kind and trustworthy person. i will tell you more about my family background in my next mail. Attached here is my picture and i am Hoping to hear from you soon.
    Miss Elisa.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    This shit is old as dirt.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Matapel hao,usijibu
     
  4. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujanja wa zamani na watu kutapeliwa sasa hv watu wameelimika achana na upuuzi wa west africa
     
  5. Kahise

    Kahise Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    scam and shit.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, mPM
     
  7. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    wezi wa kinigeria hao na mbinu zao za kizamani za kitapeli.....
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hii kitu we ni ku drag na kuidrop pale kwenye spam au trash..
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Msicheki, mbona kuna benki ya marekani ilisema walitapeliwa hivo na Boko haram, na wakawatumia laki za dola ya marekani? lol
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Watu wa west Africa wezi sana kwa kutumia mtandao!Najua atakuwa amekutumia picha ya demu bomba sana!Mwisho wa stori atakwambia baba yake ameacha maelfu ya dola umsaidie kuhamisha na hapo ndipo utakapoliwa kijinga.Wenzio huwa hatupotezi kuusoma huo ujinga wao.
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wengi wanatapeliwa sn kwa njia hii mpaka sasa,ce kuna staf mwenzetu tulimstukia karibia stage ya kutuma hela,potezea mkuu hao wezi tu.
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mimi nilijaribu kuchati nao kuona inaishia wapi alisema atanipa akount namba ya babake halafu nizitoe hela zilizomo kwenye hiyo account halafu nimtumbukizie kwenye account yake yeye ataniachia 40% ya million 120 US dollar, hawa jamaa ni wezi ile mbaya
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wizi wa kizamani sana huu, delete bila hata kusoma
     
  14. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenye email yangu zinafika sms 50 za aina hiyo, napiga kimya hazina inshu.
     
  15. b

    bigambo Senior Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukijibu email hiyo umeliwa,ni matapeli hao
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    achana nao ni matapeli
     
  17. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    jamani ndugu zangu, watanzania wengi ni aninfomd kwenye haya maswala. Mwaka jana tu kuna mama mmoja alistaafu TRA wamemlamba mafao yake yote kwa ujinga huu huu. Ooh.. sisi ni wakewezaji.. tunataka tushirikiane na wewe.. Sate iaz ov wek end sevings. Gon! Anaongea mwenyewe tu mitaani siku hizi. So sad.
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hao ni wezi, achana nao!:alien:
     
  19. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaumizwa vibaya ndugu, ukiwapa namba yako ya account wanaiibia bank yako kwa kutumia account yako, utajutaje? achana nao vibaka hao na si wanawake kama utakavyowaona kwenye picha zao. Mimi kuna mjinga mmoja alinitumiaga harafu kwa kuzani mimi isangaliagi Nagerian Movie akaweka picha ya Genevivi eti ndo yeye akajipa jina la Grace Yak. utaabishwa usijaribu, kujibishana nao kwa email unaweza kwa kuwachora lakini mwisho wa siku watakwambia wape namba yako ya account, mchezo uishie hapo
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    matapeli sana hao,wapo wengi tu
     
Loading...