Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani duniani kuna mambo!! Hii imenitokea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SIPIYU30, May 31, 2012.

  1. S

    SIPIYU30 JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wanajukwaa,
    Kuna rafiki yangu wa kike ambaye nafanya naye kazi katika kampuni moja hapa jijini ametokea kunipenda ghafla, japo sikuwahi kufikiria kama siku moja angetokea kunipenda maana namheshimu. Ilianza hivi, aliniomba namba ya simu nikidhani ni kwa nia nzuri ya mawasiliano hapa kazini,baadaye akanitafuta facebook. Ikafika hatua akanifahamisha anapoishi na siku moja akaniomba nimpitie. Nilipofika, akanisalimia kwa uchangamfu, then akanikumbatia akawa hataki kuniachia. Akaanza kunifnyia vituko vingi vya kunipagawisha nikiwa nimepigwa butwaa. Mwisho wa yote akaingia chumbani akaja na condom, akavua nguo mbele yangu huku akiwa amefunga mlango na kuutoa ufunguo na tukadoo ile kitu.

    baada ya pale akanisihi sana mapenzi yetu yawe ya siri sana tusimwambie mtu. Baada ya wiki mbili, shosti yake anayefanya naye ofisi moja (section moja) akaanza kunichangamkia kupita kawaida. Akaanza kunipigia simu, mara facebook, mara msg etc. Alipoona mimi sishtuki akawa anakuja ofisini kwangu na kujiachia achia sana. mwishowe akaamua kusema lililo moyoni mwake kuwa ananitaka tuwe wapenzi. Nikasita kwa sababu najua ana mtu wake tena amezaa naye. Akasema hiyo siyo sababu, anachotaka penzi langu.

    Nilipobisha akaniambia mbona wengine nawapa, kwa nini nimnyanyapae yeye? Nikashtuka kuliko kawaida. Nikawa mpole nikaanza kumpeleleza akasema umetembea na mwanamke gani hapa kazini? Nikagundua kitu. Nikamwambia mtaje akagoma. Nikamtishia kiaina, baadaye akasema, "Umetembea na ........ unabisha?" Nikawa kama vile nimenyeshewa na mvua. Nikamwuliza umejuaje? akasema mwenyewe kanisimulia tena kwa mbwembwe, sasa wewe unaninyima nini?

    Kwa ufupi, nimechanganyikiwa najuta na roho inaniuma, nawaza nianze wapi kuliondoa hilo sooo? Nikimtolea nje huyu shosti mtu sijui atanifanyia nini, lakini na yeye pia amenisihi nisimwambie kama yeye ndo kaniambiaa hiyo habari. Pili najiuliza huyu shosti mtu anataka nini kwangu, ananijaribu tuu? au mwenzake alinisifia kwake na yeye anataka kuonja muziki wangu? Na je nikimkatalia itakuwaje? Nikiwaza kumgombeza yule wa kwanza naona ndo nitakuwa nimeharibu kabisa maana wataanzishiana bifu wenyewe kwa wenyewe, na pia kwangu.

    Hebu nipeni ushauri jamani
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhhhhh.............
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Baadae utatembea na wafanyakazi wote kwenye hiyo kampuni na ukimega kidosho cha bossi kazi huna
     
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakaushie wote wawili!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sasa hayo mambo ya dunia uliyosema yakowapi?Mbona hakuna kipya hapa?
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wewe kweli mtoto.
     
  7. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    achana na wote wawili ...
    Kwani wao ndo wamekuajiri???
     
  9. P

    Pokola JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawa watoto wamehama kule facebook wamekuja huku, kuweni makini na thread zao hawa.
    :A S 12:
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona kawaida tu na rahisi kuepukana nao, kama huyo # 2 humtaki achana mtolee mbele endelea kummega # 1 lakini nitakuona wa maana kama utawatema wote. Hao wanataka kutembea na wewe ili kuonyeshana si unajua masistas wa mujini hasa ikiwa wengine wana watu wao unajitia hatiani.
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha huduma yako ilikuwa beyond human being limit,ulimpa mambo gani sana mpaka akahadithie????????
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    i like this forum damnnnnnnnnnnn!
     
  13. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mmm kaka unavituko wewe sasa kama na yeye anataka mpe tu kwani uliwezaje kumkubalia yule wa kwanza na huyu umkatalie na ametumia mazingira hayo hayo kukutafuta.SASA ILIYOBAKI UJIHESHIMU SIO KIGAWA GAWA TU
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umetokelezea! lol. Hao masista wanakuchora ndugu yangu, wambie hutaki.
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kamua wewe acha kuremba
     
  16. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    UZIZINI kaka mpendwa,ukimwi unaua
     
  17. A

    AZIMIO Senior Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SIPIYU30 Kisa chako kimenifurahisha lakini pia kimenipa fundisho maana hata mimi hapa kazini nna mtihani kama wako,kila mmoja naona anakuja kwa muda wake wanajichekeshachekesha,kumbeeeeee ukimmega mmoja wanaambianaaaaaaaa

    NIMEJIFUNZA KITU KUTOKA KWENYE HII STORY YAKO.Ndio maana naipenda Jamii Forums.
     
  18. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo ofisi balaa??????????????Yaani wafanyakazi mnajirahisi hivyooooooo??
     
  19. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We kaka kwani ni lazima kila mwanamke anaejirahisi kwako umvue c***? ...chagua moja tafuta mke oa achana na tabia hatarishi, hii dunia ipo na vituko vyake wala visikushangaze.
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Usijaribu cha muhimu achana na huyo wa wakwanza
     
Loading...