Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, Diwani huyu vipi, Machangu wapewe Leseni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Sep 13, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usipo ona ya Musa utaona ya firauni.Nilishasema,na narudia tena,watanzania tumekwisha, maana tumeshapoteza uwezo wa kujua mema na mabaya kabisa.Ni Diwani,tena aliyechaguliwa na watu,ili awaletee maendelea yao,halafu anakurupuka na kusema machangudoa wapewe leseni kwa vile wataliingizia taifa mapato. Anashindwa hata kujua kwamba hela za machangudoa ni hela chafu, kama zilivyo hela za mafisadi tunaowapigia kelele leo kwa nguvu zetu zote.Diwani anayeshindwa kujua kwamba umalaya ni uwovu mbaya sana katika jamii,ambao kama haukudhibitiwa unaiingiza jamii husika katika laana isiyozungumzika.Hao ndio viongozi tulio nao, mbumbu,wenye mawazo yaliyofirisika.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunaomba utupatie habari kamili ili tufaidike. Mathalan,

    >> Diwani wa wapi
    >> Jina lake
    >> Chama chake
    >> Aliyoyasema ameyasema wapi (mathalan kijiweni, ktk mkutano wa hadhara n.k)

    Shukran
     
  3. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,610
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli.
     
  4. S

    Sumu JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2015
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa una-Search nini hadi ukaufukua uzi wa mwaka 2008 unaohusu machangudoa mkuu barakuda?

    Au "chupa" imejaa?!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. S

    Sumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2015
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Mwaka 2008 mtu alikuwa analeta uzi mwepesi namna hii.

    Kumbe kipindi hiki tunavyowalalamikia BAVICHA na "viroba" vyao tunawaonea!
     
  6. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,610
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    hii itakuwa inamhusu jerrly slaha.
     
Loading...