Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani demokrasia inaanza kuchakachuliwa na viongozi waroho wa madaraka wa ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Maluo, Nov 1, 2010.

  1. M

    Maluo Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tafadhali Makambo na viongozi wa CCM msituharibia amani yetu na uchumi wetu kwa uchu wa madaraka ya Dr. Batlilda Buriani na Lowasa kwani sasa leo nimeshuhudia Lowasa anaingia katika ofisi za manispaa ya Arusha kufanya nini kwa wadhifa upi wakati madaraka yake aliyashindwa na huyu mgombea wa CCM Dr. Batlda kwa nini anataka kulazimisha ushindi ambao sisi tulio wengi wapiga kura hatumkuchagua kwa nini????

    majimbo ambayo chama cha Ccm kimeshinda mnatangaza wakishinda upinzani wakurukenzi wengi wanazuiwa kutangaza kwa nini ??? Je ndani ya NEC Lowasa ana wadhifa gani jamani wa kuja kuzungumzia uchaguzi wa Arusha mjini ambapo wenye haki yetu tunaamini kabisa damu ya wananchi waliopo mbele ya jengo la mwenyekiti wa usalama yaani mkuu wa mkoa wa arusha kweli ni fujo hii ni imesababishwa na tume na viongozi wa ccm na siyo vinginevyo kama sheria matokeo

    tupeni haki yetu
    tupatieni matokeo wewe makamba lowasa na Raisi wa CCM na mgombea wa arusha mjini

    tupeni haki yetu
     
Loading...