Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani dada huyu anasumbua!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 18, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninamuda mfupi sana katika eneo nililohamia...hapa ni pahala pa wastaarabu sana, alinikaribisha kwa upendo sana nami nilimpokea na kumuelewa kama dada yangu wa dhati... ila mara nimechoka wangu,leo sijakuona, umechelewa leo....utapenda nikikufulia...jamani leo umependeza...utarudi sangapi...jamani ninunulie soda wangu....jamani unakaangisha vizuri...jamani nasikia mziki mzuri chumbani kwako...jamani wewe ni handsome..naomba nikufulie...nataka tupike pamoja siunajua kula mwneyewe hakishuki...Haya ni baadhi tu ya mabo ya vihoja yanayonikera...nisaidie... nimfanyaje huyu mtuuu na ujirani huu....


    Aksanteni
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    uchunguzi wa fasta unaonesha WEWE ndio unamsumbua yeye. Manake huelewi signal. Acha usumbufu. Kama vipi mpe fact.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huo ni upendo wa wapendwa, huelewi nini?

    Kama hufurahii, mwambie, au ni memba hapa?
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Lete Manzi mmoja hapo nyumbani kwako umuone kama atakuja tena!.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,645
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mwambie aje asafishe uvunguni mwa kitanda chako
     
  6. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nadhani niletee tu mamzi
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mpotezee tu
     
  8. n

    ngaranumbe Senior Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ohoooooo utapewa ile nyama na utasahau kwenu. Chakufanya kama hutaki mbivu jifanye una ngoma na ukishindwa kuvumilia basi chana nyavu kwani hakuna jinsi wala godrai.
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Msalimia sana...mwambie b52 namsalimia na namwomba akuache...
    BTW...UKIMWI unaua
     
  10. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kukaa na wabotswana (1980s), wao kwao hilo ni la kawaida kwa msichana kumtongoza mvulana. Unajua kwao ni siku hizo idadi ya wanaume ilikuwa ndogo sana kulinganisha na wanawake (0.68 male(s)/female(s)), hivyo msichana ndiye mtongozaji tofauti na huku. Kwa jinsi population ya TZ ianvyozidi kubadirika (ratio), tumeanza kufikia mahali pa wasichana kuwa watongozaji. Hivyo usiyanshangae hayo anayokwambia. Jiulize ungekuwa wewe ndiye umempemda na unaanza kumtongoza si ungemwambia hayo anayokwambia? La msingi mpime uone hasa nia yake ni nini, uhuni tu au kuoana; halafu jipime mwenyewe kama uko tayari kwa hilo. Chunguza zaidi na fanya maamuzi
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Na mimi nataka nianzishe topic kwani nina siku mbili sijaanzisha.
    Ngoja nifikirie.
     
  12. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watamu sana wa ivyo kula bhana au hana mvuto
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Story za Kutunga peleka Ijumaa Wikienda au Kiu
     
  14. k

    kabye JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu cha muimu, chapa kisela kama una niya naye. Inaonesha uyo dada ana kazi yakufanya so malanyingi anakuwaza wewe. mkuu kama umtaki mwambie ukweli asipoteze muda kwako.
     
  15. T

    Tingitane Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Take care sana the one who love you the most sometime is the one who will hate you the most angalia usje ukaikimbia kodi yako na kama umejenga basi unaweza kuicha hiyo nyumba kuwa strong we ni mwanaume sio kila unachokiona unakula tu kama ni hotel za kichina unaeza kula hata nyoka.

    take care!!!!!!!!!
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "Mpambanaji" anapokuwa hajui kupambana. Inasikitisha!
     
  17. N

    Ntuya Senior Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapenzi, mapenzi, mapenzi, mapenziiiiiiiiiii. Mpambanaji pambana.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,155
    Trophy Points: 280
    kula maramoja na condom!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    vunja ukimya................imeletwa kwenu kwa hisani ya watu wa marekani
     
  20. k

    kabye JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie avae kimini alafu mpe kazi ya kudeki chini ya uvungu, wewe ukae kwenye kiti umtumie mbolilibo.
     
Loading...