Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani cv zenu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr KKK, Dec 12, 2011.

  1. M

    Mr KKK Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey Guys, tatizo ambalo pia naliona wazi kwa wengi wenu ni namna ya kuandika cv yako ili imvutie mwajiri na pia kushindana katika soko. Hata kama CV yako ni ya page moja hasa kwa wale fresh lakini unaweza iweka vzr,
    Please work on that, waajiri wengi nowdays wanaangalia CV hata kabla ya vyeti vyako.
     
  2. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa kuiweka vizuri ndo unamaanishaje? ungetoa mfano wa kuiweka vizuri
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bombu usitake nicheke! akutumie sample tuangalizie eti!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu,weka ya mfano.
     
  5. libent

    libent JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama vp tupia mfano wake tujifunze wengine
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja.
     
  7. The lost son

    The lost son Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Mi nadhani siyo CV yake ai-publish hapa just muongozo wake tu mkuu. Kipi kinaanza nakipi kina malizia!
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umeandika vema, weka mfano
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Whats the difference between CV and Resume.
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mr KKK Weka huo mfano bas tunakusubir hapa,nina barua ndio naiandaa hapa nataka nipate huo mfano niondoe makosa kwenye cv kabla cjapeleka
     
  11. King2

    King2 JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mfano wa nini? Google si ipo!
     
  12. M

    Mr KKK Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes wapendwa nimewapata sana na nawathamini sana,

    Kuna njia nyingi sn za kuconstruct CV yako issue kubwa hapa ni vitu gani muhimu employers wanapenda kuona na kwa maana kwamba vinakuuza wewe against other cv.
    1. Siku zote usitumie hiyo cv yako moja uliyoandaa miaka kadhaa iliyopita kuombea kila kazi unayoiona, hapana ni kosa lazima cv yako uiedit kulingana na intrest za employer na pia job description. Hiyo ni muhimu sn.
    Binafsi huwa natumia format hii hapa;

    1. Personal Particulatrs; Nadhani hii inaeleweka
    2. Career summary; Hapa unaeleza uzoefu wa miaka/miezi/siku kadhaa uliyonayo katika kufanya kazi mbalimbali in a summary form but exhaustive
    3. Employment Records; Hapa unaonyesha what was/is your job decription and show the impact you produced on each job.
    4. Academic Qualifications
    5. Additional Trainings if any
    6. Professional activities done if any, such as reseach/consultancy
    7. Key Skills
    8. Language
    9. References
    10. Certification


    Nawatakia kila la kheri wakuu.
    4.
     
  13. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poa mkuu,ngoja nirekebishe fasta nikatume
     
  14. M

    Mr KKK Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx Jeff n all the best.
     
  15. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Asante sana mkuu Mr.KK kwa msaada wako hope itatusaidia wengi.
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa ndo huwa naifurahia jf.ubarikiwe mkubwa
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe mzeiya.
     
  18. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ntawapa format nzuri
     

    Attached Files:

  19. D

    Dominnick Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks
     
  20. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    this also might help
     

    Attached Files:

Loading...