Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani cm ya mkonnni inaleta balaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mdida, May 29, 2012.

  1. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wanajf habari za mchana pamoja na mihangaiko ya kila siku! wadau kuna dada mmoja leo asubuhi kaja nyumbani kwangu anasema wametofautiana na mpenzi wake ambae wamekaa nae kwa muda wa miaka miwili. nikamwuuliza kulikoni akaniambia eti huyu mpenzi wake ana tabia ya kumfungia cm pale anahitaji kumpigia. lakini anapomwuliza anasema kwa nn ulifunga cm anamwambia ni network. na hiyo ni mara ya tatu. akawasha moto kuwa huwa jamaa ana mambo yake ndo maana hataki usumbufu hivo anaamua kufunga cm. kwa kweli wadau ninashindwa kuelewa ni yupi alie anasema ukweli coz mwanaume anasema yeye hajafunga cm, bidada anasema hii khali inamkera sana. swali hapa je! inawezekana cm ikawa on lakini unapiga inakwambia mtaja hapatikani kwa sasa?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana sana tu.

    Mitandao wakati mwingine inazingua,kwahiyo mwambie asije akavuruga mahusiano yao kwa kitu kisicho na maana.
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda anatumia mtandao wa tigo....by the way bora mapenzi ya barua kuliko ya simu. Mmmh nisije nikasema sana manake baba Aika anapitaga huku asije akaona namsema yeye bureeeeeee......khaaa unapiga mara saba simu haipokelewi au imezimwa, unaandika SMS ishirini inajibiwa moja au haijibiwi hata moja.

    Khaa unaweza umwa walahi.....kama unamwamini utakuwa unajiuliza kapatwa na tatizo gani? Na je kama kapatwa na tatizo hata la charge na anajua kabisa mi nitakuwa namtafuta kwa nini hata asimuombe mpita njia simu akanitumia sms? Duuh unajiuliza, unakula ushibi kumbe jamaa anakula bata maeneo. Kama humuamini ndio unawaza moja kwa moja atakuwa kwa hao naniliu zake..........

    Damn......
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo unasema, ''Guns never kill people, people do''
    Hata simu hazina tatizo ila watumiaji ndio wana matatizo.
     
  5. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    asante lizzy hata mie nimemshauri sana ila nitaendelea kumshauri tena na tena
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwambie shosti akimchunguza sana kuku atashindwa kumlaa,aongeze ujuzi iliathibiti jamaaaa...
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    simu zinaletaga balaa sana kwenye rship...wakati nakumbukaga enzi za zamani wakati hakuna mobile phones, watu tulikua tunaishi kwa amani sana..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Anatumia line ya tiGO? Kama ndio basi ni kweli cm inaweza ikawa ON na usimpate mtu.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Amejuaje kuwa anamfungia yeye tu wakati anampigia wanakua hawapo pamoja?
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mwambie ahamie air tel! haizingui sana!
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inawezekana sana. Lakini mapenzi kuamuliwa kwa simu si vizuri.
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mmh simu hizi! Kabla ya simu za mkononi watu walikua wanadumu sana kwenye mahusiano ila siku hizi balaa tupu,anyway mwambie asichukue maamuzi ya haraka labda kweli ni network mbovu..
     
Loading...