Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Clouds FM ??!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magpie, Oct 6, 2010.

  1. Magpie

    Magpie Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana jioni nilikua nasikiliza kipindi cha jahazi..wakati wa habari za michezo..nilistaajabishwa pale ambapo kibonde alipokua anaongea kuhusu matokeo ya Common wealth games,. baada kutaja nchi zilizo fanikiwa kuchukua medali mpaka jana, alipo maliza Gardener aliuliza "hivi USA hawapo kwenye mashindano hayo ?" nilitegemea kua Kibonde angemsahihisha kua yale ni mashindano ya nchi zilizo kua makoloni au kua na uhusiano fulani na muingereza, lakini na yeye akajibu "naona kwenye list hii hawapo"... kumbe wote wawili vichwa maji mtupu...!!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Acha kusikiliza hiyo Radio ili uishi kwa Amani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Honestly I'm sick and tired ya members kurudia rudia kusema
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,
    CLouds,

    Wangapi wanasikiliza Radio Maria au Iman FM?:A S 13:
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    The United States Declaration of Independence is a statement adopted by the Continental Congress on July 4, 1776, which announced that the thirteen American coloniesGreat Britain were now independent states, and thus no longer a part of the British Empire.

    Sijui kama sijaelewa, maana kama Marekani nayo ilitawaliwa na Muingereza!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwaniniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    mnasikiliza hiki kiradio cha watu wagojwa waadhirika????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    sasa si ungepiga simu kuwarekebisha!
     
  6. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    General Knowledge,
    History ni tatizo.............................
    Hivi lakini USA iliwahi kutawaliwa.............na nini vile????????????/
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawa ndiyo watangazaji wetu wa siku hizi!lakini,kumbuka Rwanda iliomba kuwa mwanachama wa jumuiya ya madola na ikakubaliwa,lakini Rwanda haikuwahi kuwa koloni la waingereza katika historia yake,kwa maana hiyo fanya kwanza uchunguzi kabla hujawatuhumu kuongea vitu wasivyovijua,wanaweza wakawa sahihi!labda USA iliwahi kuomba kuwa mwanachama wa jumuiya na madola na kukubaliwa?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe hujui kuwa CLOUDS FM ni kituo cha mazuzu magic.
    Eti wanajiita watoto wa mjini.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Marekani pia ilitawalima na Uingereza na Commonwealth sikui hizi unaomba tu uanachama kama Rwanda na Mozambique walivyofanya.
     
  10. Magpie

    Magpie Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo sio kutawaliwa na muingereza au kuomba uanachama, ishu ni je USA ni mwanachama wa Jumuiya ya Madola ?
     
  11. M

    Mukalabamu Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kuathirika si hoja,hoja ni wanayoyaogelea na mantic zake
     
  12. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    USA ni mwanachama wa jumuia ya madola na ilitawaliwa na Uingereza na wala haikuomba uanachama jamani! Hivi huko shuleni mwafundishwa nini?
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kingine nilichokisikia jana, walikuwa hawajui kama Jumamosi (9/11/2010), Taifa Stars inacheza na nani! Waliitaja Algeria, hadi pale walipojulishwa na mtu nadhani kwa sms kuwa si Algeria ni Morocco! Ndipo Kiponde alianza kujibaraguza eti wote ni hao hao hawana tofauti!
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Clouds ni much know, so hawajui kitu.
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sishangai hicho ulichokisikia ila nakushangaa kumsikiliza kibonde mpaka leo si tulishaacha miaka mingi sana.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Usisahau best kuwa Marekani (USA) ilitawaliwa na Uingereza kabla ya kufanya mapinduzi 4/7/1776
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani umenifanya nicheke kwa nguvu oficn taani ahaa......... Mmenikumbusha ile katuni ya Zero.
     
  18. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    The United States of America is also not a member (of the Commonwealth), although originating from the 13 British colonies that were once located on the country's eastern seaboard, and long established cultural, military, and diplomatic ties. There are some suggestions that these 13 states could possibly join the Commonwealth, but under Article 1, Section 10 of the US Constitution, individual states are forbidden from entering into any treaties, alliances, or confederations. If the US is to join the Commonwealth, all fifty states in the country, with most having never been ruled by the UK, will have to join as a whole under the US Federal Government. Such a situation is not without precedent, however, as is shown by the case of Cameroon.
    Source: Commonwealth of Nations - Wikipedia, the free encyclopedia
     
Loading...