Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani chuo hiki vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ruhazwe JR, Dec 15, 2011.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna chuo kinaendesha kozi mbalimbali kwa njia ya distance learning,fatili www.MUSTuniversity.com
    nilitaka nisome ka-kozi kamoja lakini nakua na wasiwasi je hakuna utapeli?maana unawatumia ada kisha wanakutumia registration na material unaanza kupewa nondo then exm sijaona usalama wa pesa
    pili kunakozi mabazo siamini kama kwa muda huo wanao utaja unaweza kuwa umeiva.do!inanipa wasiwasi sana kwa anaejua maswala ya distance learning anisaidie ushaur
     
Loading...