Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani chungeni sana watu hawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NTINGINYA, Sep 5, 2012.

  1. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu kilamara huwa watu wanapatwa na hili na hufkiri ni kweli kuna pesa za burbure nimeamua kumfatilia huyu mdada ili nitoe funzo kwajamii, kifupi nilipata Email toka kwa msichana huyu ananiomba kunijua zaidi na badae kama nipendelea kujuananae tutaendelea na uhusano kwakuwa nawajua hawa watu nikamwambia mimi sijui kingereza sio rahisi kuwasiliana lakini ningependa pia kuwa na rafiki kama wewe
    YAFUATAYO NI MAWSILIANO BAINA YANGU NA YAKE NANTAWALETEA KADIRI INAVYO KWENDA NAZANI ANATUMIA GOOGLE KUTRANZLEIT

    HII NI EMAIL YAKE YA KWANZA
    Ramatou Yale




    Hello dear friend
    (rama3yale@ yahoo.fr)
    My Name is Miss Ramatou How are you today i hope that every things is ok with you as is my pleasure to contact you after viewing your profile here which really interest me in having communication with you if you will have the desire with me so that we can get to know each other better and see what happened in future. i will be very happy if you can write me through my email for easiest communication and to know all about each other,here is my email (rama3yale@ yahoo.fr)i will be waiting to hear from you as i wish you all the best for your day.
    May God Bless You.
    Miss Ramatou

    NILIPOMJBU KWAKUTUMIA KINGEREZA DUNI






    Hi dear i m hapy to get friend like you bat i dont now englesh i can tollk onle.cant write, i now swahili

    MAJIBU YAKE KWA MARA YA PILI

    Ramatou Yale

    thanks for your reply write me here (rama3yale@ yahoo.fr)

    BADAYA HAPO TUKAENDELEA YOTE NIKUTOA ELIM

    Hello Dearest
    How was your day?,Mine is a little bit hot over here in Dakar Senegal.
    My name is Ramatou Yale from Ivory Coast in West Africa,
    5.3ft tall, 23 years old, fair in complexion,(never married before)
    and presently i am residing in the refugee camp here in Dakar as a result of the civil war that was fought in my country.My late father Dr.Ali Mamadou Yale, was the formal president of the Economic and Social Council of ivory coast.before the rebels attacked our house one early morning and killed my mother and my father in cold blood.It was only me that is alive now and I managed to make my way to a near by country Senegal where i am leaving now.I would like to know
    more about you.Your likes and dislikes,your hobbies and what you are doing presently.I will tell you more about myself in my next mail. Attached here is my picture
    Hoping to hear from you soonest
    May God Bless You
    Ramatou

    NILIVYOMJIBU KWAKUMFUNGA KAMBA AJUE NINA UKALI ILI AJUE KWAMBA HAPA KAPATA INABIDI USOME KWA UTULIVU KWAKUWA HUYU HAJUI KISWAHILI ANATUMIA GOOGO KUITRANZLET

    Asee polesana kuhu familia yako. upendapo kujua mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 35 nilizaliwa nchini tanzania nimesoma elimya msingi sikubahatika kuendelea na masomo ya juu kwakuwa biashara tulizokuwanaso azikutupa na fasi yakusoma. na nilihama tanzania mwaka 1997 nakuhamia nchini Kuweit na naendelea na biashara zangu huku
    napenda kujua kwanini umechagua mimi kuwa na simwingine

    HAPO NDOKUNA UTAM KAJUA HILI JEMBA LIPO KWA WAARABU LINABIASHARA NTALIKOKOTOA ANGALIA WATU WANAVYO INGIZAKWA KINGI

    Wapendwa Dearest,
    Mimi ni zaidi kuliko furaha katika reply yako pepe yangu,
    Habari gani? Vipi siku yako matumaini faini?. Mgodi ni kidogo moto juu hapa nchini Dakar Senegal.In hii kambi sisi ni kuruhusiwa tu kwenda nje ya kambi kwa siku chache tu ya wiki .. Yake tu kama baadhi moja kukaa katika gereza na i matumaini kwa neema Miungu i atakuja kutoka hapa hivi karibuni.

    Mimi sina lolote jamaa sasa ambaye siwezi kwenda kwa ndugu na jamaa zangu wote wakakimbia katikati ya mashambulizi mtu tu i na sasa ni Rev Francis Paulo ambaye ni mchungaji wa hapa (Kanisa la Kanisa wote) katika kambi, amekuwa nzuri sana kwangu tangu i alikuja hapa lakini mimi si kuishi naye badala i am kuondoka katika hosteli wanawake kwa sababu kambi ya kuwa na hosteli mbili moja kwa watu wengine kwa ajili ya wanawake. Wachungaji Tel idadi ni (+221-772-369-958) kama wewe kumwita kumwambia kuwa wewe unataka kuzungumza na mimi yeye atampeleka kwa ajili yangu katika hosteli. Kama wakimbizi hapa i hawana haki yoyote au upendeleo kwa mtu yeyote kitu kuwa ni fedha au chochote kwa sababu ni kinyume cha sheria ya hii country.I tunataka kurudi kwa masomo yangu sababu i tu walihudhuria mwaka wangu wa kwanza kabla ya tukio la kutisha kwamba kuongoza kwa kuwa yangu katika hali hii sasa alichukua place.Please kusikiliza hii, i na Baba yangu Marehemu wa binafsi Will kwa jina langu kama pili ya jamaa na Cheti Kifo hapa pamoja nami ambayo i itatuma mwisho, kwa sababu wakati alipokuwa hai yeye zilizoingia baadhi ya kiasi cha fedha katika benki za Ulaya katika ambayo alitumia jina langu kama pili ya jamaa, kiasi katika swali ni $ 4.7 M (Four Hundred Thousand Million Seven Dola).

    Hivyo i kama wewe kunisaidia kuhamisha fedha hizo kwenye akaunti yako na kutoka humo unaweza kutuma baadhi ya fedha kwa ajili yangu na kupata hati yangu kusafiri na tiketi ya hewa na kuja juu na kukutana na wewe na kuendelea na maisha yangu na elimu. Mimi naendelea siri hii kwa watu katika kambi hapa mtu tu kwamba anajua kuhusu hilo ni Mchungaji kwa sababu yeye ni kama baba me.So katika mwanga wa juu i kama wewe kuweka hilo kwa mwenyewe na wala kuwaambia ni kwa yeyote kwa i ni hofu ya kupoteza maisha yangu na
    pesa kama watu anapata kujua kuhusu hilo. Kumbuka i ni kutoa habari hii yote kutokana na uaminifu i madarakani juu ya God.I kama watu waaminifu na ufahamu, wakweli na mtu wa ukweli maono, na hardworking.
    Lugha My favorite ni Kifaransa na i anaongea Kiingereza sana fluently.My kuchagua wewe ni swali i kujua lazima kuuliza na nadhani ni question.I nzuri na sababu mbili kwa ajili ya kuchagua wewe, i anachagua wewe kwa sababu ni mapenzi ya Mungu . Na naamini kujua wewe kuleta matumaini tena kurudi kwa maisha yangu .. kama i alisema i wana mengi ya kukuambia.
    kusubiri hapa kutoka hivi karibuni, na kuwa na siku ya ajabu.
    Shukrani.
    Wako Ramatou

    NTAWALETEA INAVYO ENDELEA JAMNI KUNA EMAILL ADRES YAKE HAPO NAWAPA NYO ASIJE MTUAKAONA KUNA MIJIPESA AKAANZA MAWASILIANO ATAUMIA
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    Ni wengi tu,wanaijeria matapeli hao...mimi nilitumiwa na vera amudu,wala sikuhangaika kumjibu nilichofanya ni kum-add as afriend na kwenye wall yake nikakuta watu kibao wanaingizwa mkenge,wanamtupia malavidavi kibao...nimlishamblock siku nyingi
     
Loading...