Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MAMA POROJO, Sep 1, 2010.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiki kifungu cha sera ya chadema kimenigusa.

    Serikali inapoteza pesa nyingi ajabu kuwa na ofisi za wizara Dar na Dom, nadhani ni zaidi ya miaka 40 tangu ujenzi wa makao makuu Dodoma ulipoanza na kila mwaka mabilioni ya pesa yanaelekezwa huko.


    Ni bora majengo yaliyojengwa yakageuzwa madarasa na hosteli za wanafunzi
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yale yale majengo sii ELIMU..Maadam Dodoma ilijengwa kwa malengo ya kuwa makao makuu huwezi kubadilisha Ofisi na makazi ya viongozi kuzifanya vyuo kwa sababu tu ya majengo. Sijui kama viongozi wa Chadema wamewahi kutembelea majengo yale na kuhakikisha yanafaa kuwa shule au vyuo. Hakika inaondoa fikra namalengo ya mwalimu kabisa na haifai kum enzi kwa maamuzi kama haya.

    Zaidi ya hapo gharama ya majengo haiwezi kabisa kuchukuliwa kama ni thamani ya ELIMU , tutakuwa tunafanya ya JK na ujenzi wa shule nyingi pasipo walimu na vifaa vya kutosha.

    The fact remain, Dar haiwezi kuendela kukua ikiwa makao makuu yataendelea kubakia Dar. Tutayaendeleza ya CCM ambayo viongozi woote na wabunge wameshindwa kuuhama mji kwa sababu ya misheni town zote zipo Dar..
     
  3. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ilivyo kawaida yao hapo chadema ni pambaf kabisa.. sie tubapanga kuongeza kasi ya kuhmia dodoma.... ni moja ya sera ninazozikubali kiukweli sanaaa....
     
Loading...