Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani CHADEMA vipi kusini huko?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by 2mbaku, Oct 27, 2010.

  1. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF vp jembe le2 limepokelewaje kusin huko? Aliye na picha za uko jamani!!!!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimewatch via TBC nkaona nyomi kule Lindi.
    Na akawaahidi viwanda na kuboresha maisha kwao
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Vp ratiba yake siku ya kesho,atafika kwetu Tandahimba(mtwara)? Huku wananchi wanamsubiri kwa hamu sana!
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nyomi kama, kawa lilikuwepo ktk uwanja wa ILULU
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    CUF naona watazodoka sasa maana walianza sisa za ukanda mara oooh ati Pwani na Mtwara na Lindi ni ngome ya CUF mara kimepanda na kushuka leteni pich tukate ngepe! Swagg la Slaa kila Mtanzania analikubali!
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yakhe hakuna kusini wala kaskazini ,hivi uliona hizi picha karibuni zote zilizoletwa hapa JF ,Slaa akipigwa mgongoni tu ,hakuna ya ubavuni wala sehemu ikionyesha jukwaa kuu kwa mbali ,zote jamaa anampiga mgongoni basi weka akili vizuri ujue machale ya kuchakachua ,nilipiga mayoe hapa wakaona nimewasitukia maana kwenye jukwaa siku zote utaona kamba ni zilezile.
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaa! Mwiba butu huo.

    Mpigie kura yako Slaa jumapili.
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa si utulie
     
Loading...