Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani CHADEMA na CCM mmekunywa maji ya bendera?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Mar 7, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutoka kwenye maktaba yetu ya matukio yanayohusu bunge la jamhuri kuna matukio mawili yanayohusu wabunge wa CCM na CHADEMA wakati wa kuapishwa kama ifuatavyo:

    Tukio la kwanza.

    Mbunge mmoja wa CHADEMA ilibidi asahihishwe mara moja na spika pale alipoanza kuapa kwa kusema '' mimi fulani bin fulani......'' akakaa kimya kidogo kisha akapaza sauti kwa kelele '' peopleeeeeeeezzzz!!!!!

    Mama yetu ikabidi aingilie, '' wewe fulani, hata kama ni Power lakini hapa unatakiwa uape kwa mfumo wetu hayo mengine huko huko jukwaani.


    Tukio la Pili.

    Mbunge mmoja wa CCM akiwa ndio amekabidhiwa msahafu naye akaanza kuapa akasema '' mimi fulani bin fulani...kwanza kabisa nikupongeze wewe Mwenyezi Mungu kwa kuchaguliwa bila kupingwa kuwa Mwenyezi Mungu.....!!!

    Mama akaingilia tena, '' wewe fulani, unatakiwa uape kwanza kupongeza baadaye.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwenyenzi amechaguliwa bila kupingwa?
    Hii kweli kali...............:smile-big:
     
  3. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa nikupongeze wewe TANMO kwa kuchaguliwa kwako kusoma stori hii, Nikupongeze pia kwa kupongezwa kwa kuchaguliwa, kisha tena niwapongeze.....yaani!!!!
     
  4. m

    maselef JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very interesting
     
Loading...