Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani CCM wameanza tena propoganda zao chafu za sms, hebu angalia hii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Watu, Mar 4, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Sms hii inasambaa kwa kasi sana sijui ww imekufikia?

    Quote MPANGO WAFICHUKA!!! CHADEMA wametenga bilioni 20 za chakula,malazi na kusafirisha vijana toka mikoa ya Mwanza,Musoma,Mbeya,Moshi na Arusha kupelekwa jijini Dar kwa ajili ya maandamano ya kuikataa serikali ya JK. End quote
     
  2. 2015ready

    2015ready JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Safi sana.
    Tuko tayari.
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ....mbona wamechelewa sana na hizo propaganda zao? Kweli ccm wamekaribia mwisho wao.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mbona hawafanyi mikutano na kuyasema hayo
     
  5. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Noo wana jf be carefully, tusfurah na kusema kua tupo tayari, kufanya ivo, noo! Izo ni njama za adui yetu kuwaua wafuas wachanga wa CDM kwa kuwaonesha kua CDM ina nia mbaya. CDM inao wataalam makin wa IT watusaidie kujua chanzo cha Msg hyo ili tufaham nin cha kufanya b4 its implications of that msg to pples. CDM member i advice you even to b careful, dont show up ua identity card of CDM openly and anywhr.
     
  6. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cm yako mchina nini? Mbn wenye cm orijino ha2japata izo sms! Ha2danganyiki!
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli bwana, nokia 9300i original haijapata hiyo sms we simu yako aina gani chief?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM sikutaki kukusikia kuanzia Jk, Makamba, Mkuchika sijui nani mimi naona shida zote tunazopata ni nyie mmesababisha, so kindly pisheni watu makini waendeshe hii nchi, mmetunyonya vya kutosha CCm plse ondoka. SMS za propaganda ndizo zenu hizo wananchi wamechoooooooka kabisaaaa
     
  9. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingekuwa vyema endapo kama ungeiweka hiyo namba iliyotuma SMS ili utafiti ufanyike kujua source yake, naamini kuna IT expert wengi tu humu JF.
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Toa # iliyokutumia hiyo sms. mbona mi sijapata na cm yangu ni ya kichana G-TIDE
     
  11. k

    kibunda JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vyovyote iwavyo, watu sasa wanaelewa ukweli na uongo. wanajua tofauti za propaganda na habari za kweli. Maisha yalivyowapiga wanayaona kabisa.
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani kanda ya ziwa na umati wote ule, hawa CDM wanawasafirisha watu, kuwapa malazi na chakula? Hebu anayetunga hizi vumi atumie akili kudanganya watu. Au ndivyo hawa walioitunga wanavyofanyaga? DIGITAL ERA.......
     
  13. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi naona ni janja ya CCM kutunga mambo ya kuwatisha watanzania- kumbuka majambia ya IGP Mahita. CCM na mafisadi kiama chenu kimewadia. hamuoni yanayotokea duniani mkajifunza siku za uongo zimeisha. Freedom is coming soon...
     
  14. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Nimetumiwa sms hii majira ya saa nne na nusu hivi.

    MPANGO WAFICHUKA!!! CHADEMA.
    Wametenga Billionin 20 za chakula, malazi na kusafirisha vijana toka mikoa ya Mwanza, Musoma, Mbeya, Moshi na Arusha, kupelekwa jijini Dar Es Salaam kwaajili ya maandamano ya kuikataa serikali ya JK.

    Ngd zangu wana jamvi hii ndio sms niliyoipata na ina sadikika imesambaa sana sehemu nyingi, naomba tushirikiane kujua kama kuna ukweli wowote au ndio Jk na viwavi jeshi wenzake wa ccm wamenaza kuogopa maandamano makubwa ya CDM kuja dar??

    my take JK na ccm hawawezi kuzuia nguvu ya uma kwa propoganda na usanii bila kutatua matatizo yao
     
  15. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    nianaamini watanzania hawataamini hizi mbwebwe za ccm kwa kuataka kupoza nguvu ya uma. watazidi kuwaubga mkono chadema mara zaidi na zaidi
     
  16. dkims

    dkims Senior Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    weka number to track source plz, au ni private number??????????????
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nikiipata nitareply kwa tusi na kuongeza kuwa mpango mzima ndo hivyo-kama Jeyk alivyofanya mpango na kufanikisha kuwabeba polis toka tanga,moshi na kuwapeleka arusha kufanikisha mambo yake
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hatudanganyiki, mwaka huu ccm mtajibeba kudadadadadadeeekii
     
  19. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu hi Kali!!Hizo Bilioni 20 CHADEMA inazitoa wapi kwaajili ya kuwalipa watu?kwenye kampeni jasho lilitutoka kapata hela za kampeni leo tuchezee hela zote hizo.Ama aliyetunga ana upeo mdogo wa kufikiri.Kampeni zetu za uchaguzi Mkuu hazijafikia kiwango hicho cha pesa.Tulipanga Kukusanya na kutumia bilioni 5 tu kama Kamati Kuu ilivyopitisha.

    Hata hivyo CHADEMA haijawahi kutoa chochote kwaajili ya watu kuunga harakati za chama iwe maandamano au kampeni.Watu wanakuja wenyewe tu kwa gharama zao na mapenzi yao. Waliompa mtu aliyetunga ujumbe huu inabidi wamtoe kwenye kitengo hiki cha propaganda kwani hafai kabisa.Huwezi ukatunga uongo wa wazi kiasi hiki kila mtu aliyefikia umri wa kupiga kura hawezi kukubali uongo huu.Propaganda zikipitiliza zinakuwa kiburudisho na kichekesho. Tungekuwa na pesa hizo situngejenga liofisi letu la nguvu na kuimarisha ofisi za mikoani na wilayani haraka iwezekanavyo.
    Poor Them!!!!!
     
  20. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunaomba namba ya simu iliyoleta sms hiyo kwako, tuifanyie kazi haraka
     
Loading...