Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani CCM inatisha!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by babalinda, Oct 30, 2010.

  1. b

    babalinda Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana Jamii forum Je huu ni uungwana kwa vitendo vya CCM kuwatendea wananchi?

    fuata hiyo link
    Documentary
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aisee this is pathetic...! Hivi hii ni Tanzania yetu au?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kama somalia vile!
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kirefu cha CCM ni kigumu kukijua. Chama Cha Majambazi, Chama Cha Mafisadi, Chukua Chako Mapema... nk. Kwa hiyo hayo kila ovu unaloona ni la CCM. Tujiandae kumpokea Rais Mpya baada ya 31.10.2010
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na nyie mngekuwa na TBC yenu muonyeshe huu upuuzi
     
  6. b

    bojuka Senior Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ENOUGH IS ENOUGH
    CHANGES IS AROUND THE CONNER.
    DR.SLAA FOR PRESIDENT:behindsofa:
     
  7. f

    frankkarashani Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee inatisha sana. Hii documentary inabidi kumpelekea Ocampo, yule mwendesha mashtaka mkuu wa Mahakama ya Uhalifu wa Kivita, The Hague, ili amkamate JK na mkewe, Makamba senior, Said Mwema, Pinda, Mwinyi junior, etc.
     
  8. M

    Mikomangwa Senior Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fikiria ccm inatangazia dunia kuwa Tz nikisiwa cha amani na utulivu. Mungu atunusuru.
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu tusamehe kwa kukosa maarifa. Ni kweli watu wako wanaangamia. Duh hii kweli kali.
     
Loading...