Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani CCM iende wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jun 26, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nauliza tu ,kutokana na habari za kuaminka kabisa ,CCM haitakiwi tena Zanzibar na ukiangalia huku Tanganyika nako imepoteza umaarufu na wananchi wanaihama na kuhamia vyama vingine.

    Sasa ikiwa haitakiwi Zanzibar haitakiwi Tanganyika ,jamani CCM iende wapi ?
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaburini
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mochwari, baadaye Kaburini!
     
  4. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kuzimu
     
  5. d

    dguyana JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bagamoyo pekee yake.
     
  6. M

    MERCYCITY JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Nani kakwambia CCM haikubaliki wakati tunapata kanga na kofia na wali na elfu kumi za bure. Chama gani kinaweza kunipa hivyo vitu.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi huko bado inatakiwa eeh?
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Je CCM na viongozi wao wakiamua kujiunga na CHADEMA ,bila ya shaka yeyote ile CDM itazidi kuimarika.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    To hell
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KUziMU na kiendelee kuzimua huko huko kama pacha lake KANU ya kule Kenya!!!!!!!!!!

     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani TANU na ASP vilienda wapi?
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Unakusudia CCM kujiunga na Chadema itatimia < Ni kuwa Chadema wanawafurahia sana pale vigogo vya CCM au wanachama wanapojiunga nacho,ndio nikasea kuwa kuna uvumi kuwa CCM na vigogo wake watajiunga na Chadema. Nawatakia kila la Kheli.
     
  13. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bagamoyo !
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kaburini!!!!!!!!!!!!!!!!!!1111
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kabiri gani mbona huko CDM mnawapokea kwa magunia ? Au ndio kaburi la CCM ?
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Yaa Kaburi la CDM linatoa neema ya Kitubio na utakaso!!!! Na ukikiuka Neema ya Kitubio na utakaso utaishia kama atakavyoishia SHIBUDA!!1
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mwiba mkorofi sana, umewapata mabendera fata upepo.
     
  18. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Wakijiunga na chadema wote kabisa mpaka wale wenye sifa mbaya, basi ni dhahiri kabisa kwamba chadema itaanguka mwereka wa mende.
     
  19. D

    Danho Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mochwali halaf kaburini kisha kuzimu mwisho kabisa motoni...
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Bila kusahau zile operation jaza uwanja huwa tunapelekwa na mifuso
     
Loading...