Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Bungeni hamna kitu ebu oneni hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mess, Jun 22, 2011.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naibu waziri wa kazi Mheshimiwa Makongoro kaulizwa swali kuwa, kwa kuwa wastaafu wanaishi katika maisha magumu na pengine hufa mapema serikali inaonaje kama itawalipa wastaafu kila mwezi katika rate ambazo zinaendana na maisha ya sasa kulingana na nyazifa zao wakati wa kustaafu.
    Jibu La Makongoro: Swali hili halina mantiki na hakuna sababu ya kumlipa mfanyakazi posho nyingine.

    Sasa hapa sijui kama kajibu swali au hakuelewa na spika naye hakuweza kumwambia kuwa hakujibu swali sasa hapo kwa kanuni za bunge sijui au ndo imetoka hiyo?
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye red kwani Bunge la JMT lina spika?
     
  3. s

    sativa saligogo Senior Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu napata shida kdg ktk hili yaonekana kabisa ubongo wa spika hautofautiani na wa makongoro coz hamna analysis wapowapo tu ndo maana bunge linapoteza mvuto!!!
     
  4. m

    makerubi Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la spika Makinga halina mvuto kabisa!!!! kila kitu ni kucrash tu!! yeye alitaka wastaafu walipwe kiwango kutokana na gharama za maisha ilivyopanda sasa yeye anajibu hakuna kitu kama hicho mh inashangaza sana.
     
  5. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tuvumilie tu ndio spika tuliyepewa na mafisadi sasa tutafanyaje.... yeye yupo pale kuwabana wapinzani ccm wala hana mpango nao hata wongee utumbo vipi. ingekuwa spika anaweza kutolewa madarakani na wananchi basi movement ya kumtoa ingekuwa imeshaanza muda mrefu but ni wabunge ndio wenye uwezo wa kumtoa spika
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi haina Prez wala Spika
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <BR><BR>

    Si ndicho walichokuwa wanakipigania mafisadi wakiongozwa na mapacha watatu? Halafu leo tukisema watatu hawa hawafai, wanaibuka wapagazi wanaojaribu kuuliza maswali ya kibwege. Eti Oh! kosa la Lowassa ni nini?&nbsp; Ndo wanaofikiri kwa kutumia makwapa hao!
     
  8. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwahili tatizo sio spika, tatizo ni Makongoro ambaye ameulizwa swali la maana ye amejibu pumba!..
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo wanamuita Bi Kiroboto?
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Bi Kiroboto aliwahi kuwana Mchumba? naona kama vile anatisha sura yake inataka kufanana na wakupinda
     
  11. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii haina viongozi,wote wasanii,wajinga,walevi wa madaraka,mazuzu ambao wapo kwa maslahi yao binafsi.Mie sina rais wala makamu,wala mawaziri,wala spika,wote ni wajinga tu.
     
  12. T

    Triple DDD Senior Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli, huwa anaangalia nn CDM watauliza ili azime, sss akiona ni CCm wanasema kama anasinzia yaani
    ni malaika hakuna kuangalia kanuni. Kumbuka jana wakati wanapitisha Budjet ya wizara ya fedha CCm walikuwa
    wanaingilia na kuchomekea vijembe kibao, shangili ilikuwa ya kihuni sana, ila Bi kiroboto hakusema neno kabisa njoa CDM
    ss waanze wanaambia hawana Adabu. Atakoma ngoja tu kampeni tutaanza na jimbo lake labda astaafu kama pinda na membe.
     
  13. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo tena subwoofer zake ni kubwa tu na amlifier ina watt 10000, zinasikika hadi nje ya bunge.
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huko sasa ni kuingilia kazi ya Mungu!
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    TUVUMILIENI JAMANI TUMEBAKIZA MIAKA MIWILI YA KULA NA KUNYWA TUKISHA SHIBA TUTAWAACHIA MUENDELEE WAJAMEni
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kilaza kazini.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    We Ziada wewe, haya tu,kumbe mtundu hivyo
     
  18. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,150
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kaaaziii kweli kweli...je ina jaji mkuu?
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wamejaa mzaha kwa watanzania , tumeiona jibu 2015,
     
Loading...