Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Bunge ni mahali pa kupiga story kwa wabunge viti maalum!!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Glad, Jun 24, 2011.

  1. G

    Glad Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF leo saa 2 usiku kwenye taarifa ya habari TBC1 nimeshangazwa na Mbunge mmoja viti maalum alipokua shuhuda wa tukio la Mbunge wa viti maalum aliyeugua ghafla bungeni mapema leo asbh!!! Shuhuda huyo alipoulizwa akadai walikua wamekaa karibu mule bungeni wakawa wanaongea mambo yao ya nyumbani ghafla mwenzie akaishiwa nguvu na kuanguka!! Wakati tukio hili linatokea ilikua ndani ya bunge na kikao kinaendelea lkn waheshimiwa hawa walikua wanaendelea na mambo yao tena ya nyumbani kwao mpaka ugonjwa ulivyowaumbua!!! Swali langu ni kwamba ina maana wabunge viti maalum hasa wa Chama Cha Magamba (CCM) hawana mchango wowote bungeni!?
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hii kali ya mwaka ni mbunge gani huyu?

    nadhani walikuwa wanaongea mambo makubwa sana hapo sio bure

    hiyo ni heart attack live
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wabunge wote tu wa viti maalum ni mzigo kwa Taifa
     
Loading...