Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani budget inasemaje kwa wanachuo elimu ya juu boom up or?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by deecharity, Jun 8, 2011.

  1. d

    deecharity JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Najua wengi wamesikilzia hlo tupeni updates.
     
  2. Abraham

    Abraham Senior Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu boom linabaki palepale! By the way Just note that u should not fight too much for increased boom allowance as the deductions you gona face after you finish college is already enough for most of the Tanzanian salaries
     
  3. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am not sure who ur and what is ur occupation but to me u seem like ur among those who does not no the way life at college can be challenging because of lack of money. so it doesnt matter how much we owe the government in form of loans, there is the need for increase in the boom because life is changing and life is becoming higher and higher.
     
  4. d

    deecharity JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    exactly
     
  5. t

    tumwe273us Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa u mwanafunzi na maisha ya chuo ni magumu,we knw tht na ninamdogo
    Wng namsomesha mwenyewe udsm na hana mkopo bt thanx to her anajua kuwa maisha yakoje,anajibana sn na maisha yanakwenda,najua boom kazi yake kubwa ni kujirusha tu,naishi dodoma na naona kipindi wanachuo wanapoekewa boom,club kwa sn,pombe na kujiachia kusikokuwa na mpango!!!ila haipiti wiki 3 utaona wamekaukiwa.
    Hope u are still young na ukikua na ukawa na majukumu utaelewa nalozungumza.soma sn na usiwaze swala la boom.
     
  6. d

    deecharity JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    boom mpango mzima.najua udsm wao wanasubiri revolution!! Nyomi inaitikia for changeeeeee! Revolusheeeeeeeni! Nyomi: for changeeeeeeeeeeee!!
     
  8. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii inaonesha tumeweka mawazo kwenye serikali kutulipia gharama za elimu. Ni vyema lakini hiyo serikali haijatupa nguvu au msukumo wa kutosha kuhusu wazazi kusomesha watoto wao.

    Kuna kila sababu kwa kizazi kichajo kutambua kuwa gharama za elimu zibebwe na wazazi..Lakini ni jambo la muda mrefu na linahitaji mipango thabiti.

    Bumu kwa maisha ya sasa halitoshi kabisa..mtu unaishi kama mtumwa, na ni maisha ya kubahatisha
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    At least some positive measures are being taken!

     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sijui kama ni mimi ndo cjaelewa vzr hapo au vp,as naona kama hajaspecify kama ni boom lnaongezwa au ni idadi ya wanafunzi watakao kopeshwa ndo itaongezwa...
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    ata mimi bado sijaelewa,boom au lundo la wanafunz kule chuo kikubwa.
     
  12. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkubwa, sio wote wenye matumizi kama hayo uliyoainisha hapo juu! Maisha yamekua magumu mno! Just imagine photocopy unatoa madesa yanayocost zaidi ya elf6! Hapo bado hujala,! Tufunguke jamani..aaaargh
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    meal na accomodation naona zinatosha 5000 kubwa kwa maisha ya mtz maoni yangu naona pattern za mkopo ziongezeke isiwe meal book stationary na accomodation viongezeke vitu kama mkopo wa usafiri (nauli) vocha, disko, mkopo wa kumpa gf wako i think itasaidia
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mara moja moja jtahid kuwa serious mkuu kwenye ishu muhimu...yan wanafunz wapewe pesa za kuwahonga ma gf wao na wkt kuna watanzania hawajui kesho watakula nin!
     
Loading...