Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani bodi ya mikopo toeni majina;watu kujua hatima yao mapema ni jambo muhimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salary Slip, Sep 6, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,420
    Likes Received: 13,404
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wa bodi ya mikopo ni watu wasiojua umuhimu wa kutoa taarifa zao mapema kwa wahusika.Hata kama kuna waliofanya makosa isiwe sababu ya kuchelewesha kutoa majina.TCU wameongeza muda mpaka tfh 07/09/2012,sasa ina maana hawa bodi wataendelea kusubiri kisa kuna makosa yamefanyika?Deadline nyingi za TCU na HELSB zimeshapita lakini hawa bodi hakuna kinachoendelea kuhusu kutangaza majina.Mbona TCU wao wametoa selection zao kwa wale ambao hawakuwa na matatizo?Sasa kwa nyinyi bodi ya mikopo mnashindwa nini?

    Najiuliza kulikuwa na umuhimu gani wa kuanza kufanya maombi ya mkopo mapema kama mpaka leo mmeshindwa kuwajulisha waombaji ni kiasi gani watarajie kupata kutoka bodi?Nani asiyejua ugumu wa kutafuta na kupata fedha?Muda uliobaki kwa vyuo vingi kabla ya kufunguliwa ni chini ya mwezi mmoja ila nyinyi mnakuwa kama hamlioni jambo hili!

    Jamani kujali muda ni jambo la msingi sana, kwani litaepusha matatizo mengi kwa wanafunzi walioomba mkopo.
     
  2. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu bodi ya mkopo ipo sawa kwasababu wao wanapewa bajeti nzima ya mkopo kila mwaka so lazima majina yakamilike ndio waanze kuchambua wasio jiweza kwanza ndio wengine wafuate,wakigawa kabla ya kupewa majina yote na tcu,wanaweza wakawaacha watu wenye uwezo wa chini kabisa....ila la kulaumu ni ma IT wa tcu hawapo care na muda kabisa,hawajui watu wanaenda chuo mwezi huu,nachohofia ni kwamba hata wakitoa majina ya mkopo hizo pesa si zitatumwa disemba?
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,420
    Likes Received: 13,404
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimekuelewa ila kwakweli hii ina kera sana.Hii hatua ya TCU kuongeza muda mpaka trh 7 mwezi huu ni matokea ya either system yao kuwa mbovu au tatizo linaweza kuwa ni watu wa IT hapo TCU.
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi hiyo tarehe 7 si kesho ama??..tulieni bhana kama kitu kipo kipo tu....mbona mwaka jana yalitoka kipindi hichihichi na watu wakaenda chuo hamna kilicho haribika...
     
  5. Victor Kisanga

    Victor Kisanga Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka jana kufikia tar 1 sept mambo yalikuwa tayari sasa nashangaa mwaka huu. Au wa shetwan nini?
     
  6. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kabisa Victor.!
     
  7. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakushauri ujiandae pesa za kulipia ada chuo kama vile mkopo utapata 0% ili bodi wakikukumbuka iwe sehemu ya kukupunguzia mzigo mkubwa uliojiandaa kuubeba. Vinginevyo hutapata muda wa kujiandaa baada ya bodi kutema
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa yangu namuamini sana kasha nambia kalamba % ngapi so it means kua tayari wamesha allocate loans na hatujui wanasubiri nini ku publish
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Priority or Non?
     
  10. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    vp wewe? Jamaa hajakutonya umelamba % ngapi
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    non mkuu! na kapiga private kuanzia chekechea
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndo kanambia leo asubuhi, yeye kapewa info na mazake, ila saiv mazake
     
  13. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapa ni sawa na kumpigia gitaa mbuzi...kamwe hata cheza,saut wana report tarehe 14/9 sasa sijui hapo inakuaje!! mtu unafika chuo unaambiwa loan status yako ni NIL!!! inashangaza ila ndo bongoland hii...tungoje naiman bado mda mfupi...
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    7days it's not muda mfupi ni much much mfupi hebu nambie mtu unakula NIL and chuo unatakiwa kuripot 14/09 na hela ndo hivyo tena ni katikati ya mwezi! aisee unaweza practice UJAMBAZI
     
  15. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Heh hongera zake
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inaonekana watu wengi tuta lamba kitu, tuzidi omba mungu
     
  17. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    vp alikuwa science and kalamba ngapi? Aisee
     
  18. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    bora ujambaz mkuu...vp kuhusu dada zetu??? watakua majambazi?? ni aibu....
     
  19. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    daah hapo naona wataongeza rate ya VVU vyuoni
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alipiga ART na alisoma private since kindergarten na kalamba 100%, sijui ndo kama ile ya mke wa mtoto wa baba maana jamaa kwao kunatisha
     
Loading...