Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani bodi ya mikopo mtuangalie kwa jicho lenye huruma watoto wa wakulima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NIMEKIMBIA CCM, Oct 21, 2011.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajf wenzangu,hv hawa bodi ya mkopo mbona wanakosa utu,yani mm mwenzenu nimemaliza 4m6 na nilisajiliwa kwa njia ya nacte(nlsoma pre-entry)nachukua civil engneer,but mpaka leo bodi ya mkopo wanatuyeyusha na tushaamza kusoma ada cjalipa 2mepewa wk mbl 2we 2shalpa alafu chakula cha shda,wanadai eti bajet imekwisha jaman naomba vija 2ishinikize jaman bodi ya mikopo ituangalie cc walala hoi.JAMAN NIMECKITIKA KWANI NAHSI Hk n kihama cha elimu yangu,naomba mnisaidie kimawazo,
     
  2. K

    KANUTI SILAYO Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mambo yatabadilika pale sote tutakapo mtoa madarakani mkoloni mweusi na kuandika historia mpya ya mtanzania
    chakufanya tuwape elimu ya ukombozi walio vijijini na majimbo ya pwani na kusini mwa tanzania
     
  3. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hilo lako pia afadhali mi mdogo wangu anaingia mwaka wa pili. mwaka wa mwanzo alikuwa akipata 50% mwaka wa pili wameondolewa katika orodha. si balaa hili.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Bora kutawaliwa na mtu mweupe kuliko kutawaliwa na mtu mweuc..
     
Loading...