Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani biashara ya kuosha magari na machine tamu jamani!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Duh
    nasemaga huu u capital sijui nani aliluleta duniani ...niko naosha gari sehemu nimekaa kama masaa mawili
    nakula supu pemben hapa sinza nimeona mama mmoja wa kichaga hapa pemben ya hongera ameshaosha gari zaidi ya 20 hii ni masaa machache niliopo na akila gari ni buku kumi yaani 10,000

    nimewiwa kukujulisha mwenzangu kama una sehemu nzuri ya biashara na una kile kitu ka kepital ndugu yangu hhaaka kabiashara kanalipa na sidhan kama kanaitaji tra..yaani tumepaki pembeni tumezagaa kama tunazika msibani kinondoni kumbe unasubiri mwenzio atoke

    wajasiriamali wa jf pambaneni jamani wakati weni huu baycort iko kwa ajili yenu
    naihisi bado wanakopesha awa jamaa
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Unamjua RIZ moja?, anzisha kaaa woshi jijini, kama humjui ndo utamjua
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    kumbe Riz zero amemonopilize biashara ya car wash jijini?
     
  4. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Hivi waziri wa biashara ni nani, au wa Mazingira, au Tawala za mikoa. Naomba namba ya simu ya mmoja wao nimshauri apige marufuku biashara za kuosha magari kwenye curbs. Ukiingia restaurant kidogo tu ukirudi unakuta huwezi kukanyaga ardhi kufika kwenye gari, mimaji imetanda kila mahali. Wanafanya biashara bila leseni, bila kodi wala usajili, wanaharibu mazingira, wanavuruga mipango miji ya jiji, wanaiba vitu, esp ukikataa kuoshewa. Serikali iko wapi?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    kilimanjaro stars 1 zimbabwe 0
    kili outt bigup sengerai
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kodi yako imekusaidia nini wewe???
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Natafuta ajira jamani wapi nitapata
     
  8. N

    Ndole JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njoo kwangu
     
  9. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Ahsante.

    Mimi kulipishwa kodi halafu mwingine halipishwi inaniumiza kwa sababu mzigo wa kodi unakuwa mkubwa zaidi.
    Tax base ya Tanzania (yani asilimia ya wananchi wanaolipa kodi) ni ndogo mno kwa hiyo kodi na tariffs mbali mbali zinakuwa kubwa. Tunaolipishwa kodi ni wale tulio kwenye uchumi rasmi tu, tunabeba mzigo wa wengine.

    Waosha magari ovyo ovyo ambao hawasajili, hawalipi kodi, hawana leseni, wanatuumiza tunaowalipia. Wanachafua mazingira, mimaji kila mahali, wanaharibu mipango miji. Wapigwe marufuku.

     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Nyumba inauzwa Manzese kwa mfunga mbwa bei milioni 700
     
  11. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,780
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    inapunguza vibaka!
     
  12. Kamu-Ubungo Msewe

    Kamu-Ubungo Msewe JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2016
    Joined: Dec 1, 2012
    Messages: 1,124
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nyumba inauzwa Manzese kwa mfunga mbwa bei milioni 700

    Balaa la kununua nyumba, sehemu yenye vibaka litakufanya uichukie iyo nyumba
     
Loading...