Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani beach kuzuri balaa.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by luckyperc, Jun 1, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    beach.jpg
    Ukienda unafaidi kweli......
     
  2. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sijawahi kwenda beach ila kama mambo ni hayo naanza kwenda
     
  3. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafaidi nini hapo,
    Maji, mchanga au jua?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Vyote kwa pamoja,Kweli ni balaa.
     
  5. D

    DEKA Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maziwa!
     
  6. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    ukienda beach ya miami usa si utaomba uraia kabisa?!!
     
  7. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Maisha ni beach jamani usiseme, hata watalii wa beach ni wengi sana kuliko wa mbugani mwituni
     
  8. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    wacha muchezooooo!!!!!!!!!
     
  9. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ha ha haaaaaaa sio maziwa ni baharini hapo tena maji ya chumviiii teh teh teeeeeeeeehh!:dance:
     
  10. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ni urithi wa kwetu wala usistaajabu wapo 2 kwa ajili yako!!!!!
     
  11. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    manyonyo!!!
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hizi ndio beach watu wamevaa ma t-shirt?
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bichi raha sana
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Mitaa ya Masaki na Obay eeh! hahahahah nishakushtukia lol! naona umepamba moto kuifukuzia ile BMW kila la heri!
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah hahha nimebaki nacheka mzee wa AUDI Q7:biggrin1::biggrin1:
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280

    Hahahahah kabla hujaamua uangalie na hiki kitu...si mpenzi wa magari ya Kimarekani lakini hapa jamaa wamejitahidi sana.

    [​IMG]
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa wameiba muonekano wa rav4 newnew model
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Manyonyo na mapaja :biggrin1::biggrin1:
     
  19. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ===luckypec!!!!!!!!!!!! Naomba huyo mdada anayeogopa kuogelea nimvunze???? Wapi hapoo..
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kweli beach ni kuzuli lakini sie wenzenu wa Kawe hatufaidi beach yetu kwani mafisadi wamejenga nyumba zao na kufunga njia zote za kuendea huko beach; kuna njia moja tu pale kwa Rupia ambayo nayo itakujafungwa mwenye kiwanja akijajenga!! Nawashauri wahusika kuzuia ujenzi haramu unaoendekea Kawe beach sehemu ya Sykes close ambao hata baada ya kuzuiwa na halmashauri hawa waraabu wameendela kujenga na sasa wanajenga gate kuzuia kabisa access ya beach. Sasa wakituzuia kwenda beach vijana wetu si ndio wataanza kufanya uhalifu ; wahusika wa wilaya ya Kinondoni akiwemo Mbunge wa Kawe walifuatilie jambo hili kwani ni la hatari huko mbele lisiposhuhulikwa.
     
Loading...