Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Babu, Mjukuu hadi Kitukuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by amenyamana, Oct 23, 2011.

  1. a

    amenyamana Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisa hiki cha kweli kimenisikitisha binafsi na hata jamii yetu ya Kiafrika , Kimetokea hapa wilayani Arumeru katika kijiji maarufu kwa ufugaji wa ng'ombe wa maziwa. Babu amempa mimba mtoto wa mwanae wa kumzaa yaani mjukuu wake wa darasa la sita. Huyo mjukuu alianza huo mchezo na babu yake takriban mwaka moja uliopita, alijifungua wikii iliyopita na baada ya kubanwa na wazazi wake ndipo akasema kuwa ni babu ndiye mhusika wa hiki kiumbe. Babu alipelekwa polisi lakini ndugu zake walihonga kabla kesi haijaenda mahakamani na akapewa dhamani na yuko nje. Je kwa ukatili huu kama jamii tuchukue hatua gani? .Nawasilisha
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    kweli siku za mwisho zaja!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yaani hata Wameru jamani! Ee Mungu tusamehe tumekukosea sana, ulitujua hata kabla hatujawa tumboni mwa mama zetu, unajua madhaifu ya kila mmoja wetu, Amen!
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mjukuu mbona yuko mbali?watu wanamega mpk watoto wa kuwazaa!!
     
Loading...