Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Azam cola nomaaaaa......

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by white wizard, Jul 26, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kiwanda cha azam,kimeamua kuingia kwenye ushindani wa kibiashara na kampuni ya coca cola,kwa kutengeneza kinywaji kiitwacho AZAM COLA!ambacho kina ujazo wa 500mls.kinauzwa kwa tsh.500.sasa maeneo mengi ya jiji la dsm,chawa gumzo,hususani maeneo ya uswahili ambao kwao ki2u cha muhimu ni quantity kwanza,mengine baadaye.na chupa yake ni 'take away'na radha yake ni ile ya coca ya zamani!coca cola wawe makini kwani kwani tofauti hii ya 150mls,ni kubwa kwa maisha ye2u ya uswazi.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Azam wamekuja vibaya na soda zao kama hiyo Azam Cola imetokewa kupendwa sana ujazo mwingi 500 Ml wakati soda ya kawaida ujazo wake 350 Ml, Coca Cola lazima nao wabadilike wasipobadilika watajuta
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    chatu utageuka kenge,that thing has a lot of sugar is not health ohoooo
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Poa tutaitafuta.
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huo ndiyo UWEKEZAJI mzuri ambao unamjali mtanzania na hasa mzalendo. Bravo Azam!
     
  6. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawahurumia SAYONA products! sijui ni kiwanda cha nani?
     
  7. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Waungwana Coca Cola ni franchise brand, huwezi kuamka tuu ukabidilisha ujazo kutoka 350 kwenda 500. Ni lazima ucomply na requirements za CoCa Cola company. Pili, azam ni new brand ambayo haijulikani hata boda ya kenya na Tanzania. Kuestablish brand can take million of dollars, sababu sio raisi na wala sio mchezo. Kwa upande wa pili wa sarafu, azama anaweza kupata % fulani ya market share ya soda ya Tanzania. Lakini kuna watu ambao ni royal kwa brand, na hawa ni wale ambao no matter what watakunywa soda ambayo they always like kunywa. Na watu hawa ndio wenye high purchase power na wanatabia wa kutumia brand mara kwa mara.

    Mfano: Mimi siwezi kunywa Cola hata kama ni bure, niko zaidi kwenye orange soda. So, tusiongelee ushabiki, it will take decades kwa Azam Cola kujulikana nje ya mipaka ya Tanzania.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    aroma ya coca cola is the best

    world wide kuna mavinywaji ya cola mengi sana
     
  9. babalao

    babalao Forum Spammer

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumlinganisha Azam na Coca cola ni sawa na kulinganisha mlima kilimanjaro na kichuguu. By the way nimevutiwa na ubunifu wa Azam big up AZAM
     
  10. g

    godbiy Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Amanindoyella- Sayona ni ya Shubashi-nI MMOJA WA WAFANYABIASHARA WAKUBWA BONGO

     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nawaza about KISUKARI..........SIJUI WENZANGU
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hakika wabongo wengi tunapenda quantity, quality ni kigezo cha badae.
     
  13. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you are a good marketing executive... tell them to raise your package kabla hujahamia airtel
     
  14. g

    godbiy Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Mtanganyika.Nakubaliana na wewe kuhusu umuhimu wa brand kwenye biashara.Lakini kwa habari ya AZAM-Ngoja nikupe changamoto ya kufanya uchunguzi ni kwa jinsi gani brand hii inafahamika sasa hivi barani Africa.

    kwa kukusaidia tu,sasa hivi bidhaa za AZAM zinafahamika Nchi zote za Africa Mashariki na kati.SSB sasa hivi wanaviwanda nchi nyingi zingiwemo Uganda,Malawi na kwingineko.Na hawajaanza jana au leo.soma hapa uone walianza kufahamika nchi za nnjei tangu lini AfricaNews - Wheat milling to help Malawi beat export expenditure - The AfricaNews articles of Mtheto Lungu
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ebana hii kitu nimesikia wadau wengi wanasifia!.cant wait to drink it.
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi ni asilimia ngapi ya WaTz waishio mijini wana uhakika wa kunywa juisi? Acha wale waishio Vijijini, na hizo soda zenu ndo kabisa..! Acheni ubinafsi Bandugu. Ndo mana Magamba wanatupeleka puta. Hivi kesho sitashangaa Mkullo (jina hili nalitamka-ga kwa hadhari, kwetu ni tusi zito) akija na kusema uchumi umepanda kwa kigezo cha mauso ya Cola yenu mtamlaumu? Si bure tumerogwa...!
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Binafsi naona wanazidi kutuua...hizo lita zote ziingie mwilini ni hatari, itabidi tunywe lita 10 za maji for dilution kwa kila fundo.
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hao wezi sana huku ughaibuni tunanunua soda ya lita 1 sawa na sh 600, lita 2 sh 1200
     
  19. P

    Paul S.S Verified User

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nadhani si sawa kulinganisha Coca cola na Azam cola.
    Lakini hii haizuii kuwasifia Azam kwa kinywaji chake kama ni kizuri na kinaendana na hali ya mTz
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hongera kwao azam. watz hatuna uzalendo kama wenzetu wa kenya, wao hu-support products za kwao. bakheresa ameajiri watz lukuki jamani,walau hafisadi burebure.
    na huko uswazi 500mls of soda ni happy hr kwa familia nzima.wakati unatengeneza product ni muhimu kufikiria targeted market, wa coke wapo wanaokunywa kwa kulipia 3000 tshs,so no harm in this
     
Loading...