Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani awa wanaojifanya ndio ZUKU waondoke tumewachoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cloudz, Jun 10, 2012.

  1. C

    Cloudz Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zuku kana Sio kufua wamefulia,wamekuja. Kwa mbwembwe sasa tumewaona Kama wababaishaji tu,hata Euro mmeshindwa kuonyesha?.Jamani anaelitaka mimi naliuza tena na package yake ya 60,000/=.nitafute tu kupitia nartons@yahoo.com.ni heri Tuvalu na DSTV
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unataka uwauzie wenzio kimeo sio?? huo ni wizi pia
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Zuku ni Tanesco!!!hata mimi washanikera
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mi nilikimbia DSTV nikadhani kwa hawa ZUKU nimepona lakini hamna kitu kabisa!! Bora ningeendelea kuvumila maumivu tu!!
     
  5. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona mi nina dish la ft nane na receiver ya FTA nakula Euro bila zengwe kbs.TV za Mozambique na hata UBC wanaonyesha
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmeshaambiwa vitaitwa ving'amuzi,wewe hujang'amua,nani wa kulaumiwa zadi ya hivi vipato vyetu kiduchu!
     
  7. k

    kaeso JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona wanaonyesha euro kupitia UBC??
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapa Morogoro tunaangalia euro kwa antena kupitia Abood tv
     
  9. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani naombeni fundi mzuri wa kuniwekea dish la free???nimechoka na hivi ving`amuzi. Hawa zuku hakuna lolote,unalipia 40,000 kwa mwezi kuangalia news na movies za kawaida tu bila mpira??kwanza kinachonishangaza ukipiga customer care ni wakenya wapo tuu, ina maana watanzania hata customer care hatuwezi??hivi hii mikataba inasainiwa na nani??haina maslahi na nchi????
     
Loading...