Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani avast! huh!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by neemaj, Apr 29, 2012.

  1. n

    neemaj Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani avast antivirus ime- installed BUT, BUT, haifanyi chochote, no updating at all... no uninstalling
    yani nimejaribu ku-unistall nimeshindwa.

    then button ya capslock iz very slow. laptop ni dell inspiron.
    guys i need help!
    nipo mwanza.
     
  2. Lweganwa

    Lweganwa Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama unaweza kuinstall software nyingine, install uninstaller, ukimaliza ifungue then itakuonyesha programs zote ulizo install kwenye computer yako, utaweza kui-force avast yako kutoka, ukimaliza restart computer yako na install tena avast kama bado unahitaji kuitumia.
    Googluck.
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    avast ina uninstaller yake ambayo unaipata kwenye website ya avast section ya downloads. Tatizo lako ni dogo, mara nyingi ukitumia avast trial uwa muda ukifika inajifunga, haiaupdate, haifanyi chochote, tatizo ni dogo weka lisence key basi inaanza kazi tena, ningekuwa mwanza ningekupa ya mpaka 2040 nnazo license keys za kutosha
     
  4. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yaani licence keys mpaka uwe mwanza. Ina maana hii sayansi na teknolojia haitoshi kumsaidia?
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo sio AV kabisa,kazi makelele tu yasiyo na msingi. Me nilishaiweka kuitoa ikaniharibia OS.thank God nilikua na Back up. Nimehamia Linux sasa hiv mi virus hiyo nishasahau kabsa. Hamia lnx
     
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    the way you treat it ndo itakupa results mbovu. Nimeinstall pc za ofcn kama 7 hv zote Avast, tena ile free version. Ina update mara kwa mara, na nimeschedule computer scan.
    Kama ulichelewa ku-treat pc yako ndo ukaja kuweka avast, itakusumbua.
    The earlier the better!
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    umeeleza vizuri ila hapo kwenye blue tundio umeharibu . Hizo licence zinapakiwa kwenye gari ton ngapi? Au na wewe mtu alikueletea physically

    ebu msaidie mkuu

    Unaweza kudhani avast ndio tatizo kumbe tatizo ni kitu kingine.tatizo naloona hapa malezo yako hayajitoshelizi na shaka kama kweli hiyo avast ndiyo sababu ya CAPS lock kuwa slow au Dell yako possibly inaweza kuwa Mlolongo wa matatizo.yakiundi

    Au kama hiyo avast umeiweka karibuni restore mashine yako kwenye tarehe kabla ya kuinsntal uone.
    Altenatively Avast ina unistaler yake tembelea hapa na upakue aswclear.exe usome maelekzo jinsiya kuindoa.
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    AVAST.jpg Inaonekana kama hii hapo? Avast ni kali vibaya sana.
    Kama haikubali kutoka basi restart alafu click F8 wkt inaanza kuwaka na uiwashie kwenye safe mode. Kisha ifate kwenye program file na uidelete moja kwa moja kisha uwashe kawaida na ui un install kupitia control panel. Ukitaka key zake basi tuwasiliane kwenye Skype Paul Kijoka, ntakutumia na kukupa maelekezo.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuuu ww kama unazo si um PM
     
  10. HT

    HT JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wrong!
    Top 3 AV free ni
    Avast|Avira Antivir|AVG
    Hata katika top IS imo.
    Ukikosea kuhandle moto ukachoma nyumba usiulaumu :tape2:
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mie zote hizi siamini kitu zaidi ya Kaspersky Internet Security, hii ingawa ni ya kununua lakini ni mwisho wa virusi, viwavi na ndugu zao. Hata hivyo kwa sasa bei sio kubwa. Kwa nini kusumbuka na vitu vya bure? havikupi uhakika!
     
  12. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    JK kachaguliwa kua ndo mgombea bora anaetufaa na like 60% ya wananchi,that doesn't mean it's all okay does it!
     
  14. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    anataka kufanya biashara manually huyo
     
  15. r

    roseric Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    do the following
    Sometimes it´s not possible to uninstall avast! the standard way - using the ADD/REMOVE PROGRAMS in control panel. In this case, you can use uninstallation utility
    aswClear.
    How to uninstall software using aswClear:
    1. Download aswclear.exe on your desktop
    2. Start Windows in Safe Mode
    3. Open (execute) the uninstall utility
    4. If you installed avast! in a different folder than the default, browse for it. (Note: Be careful! The content of any folder you choose will be deleted!)
    5. Click REMOVE
    6. Restart your computer
     
  16. n

    neemaj Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank u guyz, nimeitoa na nime-install nyingine bt nimejaribu ku-update, napata hii statement, connection terminated, retrying... afu haisogei muda mrefu tu ipo hvyo, abt a half a day najaribu sasa.
    naomba msinichoke plz
     
Loading...