Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Angalieni ITV...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Oct 13, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana anaitwa Humphrey Polepole anaitetea serikali kwa njia ya mzunguko. Anasema si wajibu wa serikali kutoa ajira na Makampuni makubwa ya ndege duniani si ya serikali.
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Endelea kutujuza yanayoendelea
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    msimshangae huyu kijana kwani toka enzi akisoma Azania alikuwa akiwachongea wanafunzi kwa walimu, ni tabia yake , na vitamasha vya kuwakilisha vijana ndivyo vinampa vijisenti vya kuweza kudhani amepata kushibisha tumbo,,,
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ndo huyu anaongea au ni yupi huyo!!anabwabwaja
     
  5. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu,sikujua hili ngoja nizime sikilini .
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana ama ni mbumbumbu wa viwango vya kimataifa au ana mapepo! Kama kweli serikali haina wajibu wa kutoa ajira kwa nini serikali hiyo hiyo kupitia kwa wanasiasa wake inazunguka nchi nzima ikiahidi kutoa ajira? Amesoma ilani ya chama kinachoongoza serikali kwa sasa? Inasemaje hiyo ilani kuhusu ajira? In his right mind huyu kijana anaweza kusema kwa nini wananchi wanailalamikia serikali kuhusu ajira na sio kuli, au mama muuza vitumbua kwa mfano?

    Na kuhusu mashirika ya ndege, kama serikali haina nia ya kuwa na shirika la ndege kwa nini wanatumia kodi za walalahoi kulipa wafanyakazi wa ATC? Inaelekea huyu bwana mdogo kafanya research kuhusu mashirika makubwa ya ndege, sasa anaweza kutuambia kama serikali za hizo nchi zenye mashirika makubwa ya ndege zina shares? kwa mfano, serikali ya Kenya ina share zozote kwenye Kenya Airways? Au British Airway -Her Majesty's government ina share zozote kwenye BA? Au KLM- serikali ina share huko?

    Ushauri kwa Nape: shauri serikali ya chama chako ijitenge na huu ushwauri uchwara, anawaaribia sifa (kama bado sifa zipo).
     
  7. Y

    Yetuwote Senior Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siko kwenye TV lakini kama kasema hayo basi
    hayuko TZ. Hajui kinachoendelea. Hajui siasa. Hajui maana ya serikari. Hajui katiba inasemaje.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Naamuenzi Baba wa Taifa kwa kucheza bao.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huyo kijana sisi wengine hatumfahamu, pia hatupo kwenye tv, jaribuni kutoa maelezo kidogo yanayomuhusu ili nasi tumfahamu.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kila la kheri.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu watu wanamuenzi baba wa taifa kwa njia mbalimbali
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    magamba wanatuma virusi kila mahali penye watu wenye akili timamu, khaaa!
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo kijana atakuwa ana matatizo ya akili
     
  14. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Swali langu: Nani kamtuma kusema haya?
     
  15. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu naye alisema angalau yeye anamwenzi baba wa taifa kwa kucheza bao mchezo ambao Mwalimu alitaka uwe wa kimatakifa. hadi mwaka 2015 tutasikia mengi.
     
  16. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh, kumbe U knw da guy, kweli ndivyo alivyo, me nilisoma nae" Mbuyuni primary" pale, alikua anatumiwa sana na walimu,. So ni mtu wa kutumiwa always! Nasihi ni gamba jingine linalochipukia..
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yetuwote vipi tena
    huyu Jamaa sio kwamba hayupo tanzania. huyu hayupo duniani. hana ufahamu wowote
    na maswala ya kiuchumi at the macro level.
     
  18. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAMPHREY POLEPOLE.
    Mkurugenzi mkuu wa TANZANIA YOUTH COALITION.
    Ni NGO iko k'nyama dsm inayodai eti kuunganisha vijana wote tz.
    Hawa jamaa ni pro-magamba mpaka wanaboa.
    Ukitaka kushirikiana nao ni mpaka uwe pro-serikali ya magamba kama wao.
    Wanaboa sana. Ni vijana lakini bado hawajafunguka ki-mtazamo.
    Sijui ni vijana gani wanaowawakilisha, but it is very sad kwamba hawa ni stambling block against youth development in the country.

    They disappoint alot.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Kijana ni mtupu ile mbaya .Nimemuona anaongea hadi anaona aibu ana angalia chini muda nilishangaa nikajiuliza naye huyu kasoma ? Asijekuwa yuko hapa JF akajiita a great thinker
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huyo Dogo Mtaji Wake ni English Tu, Lakini Kitaaluma Zero Kabisa.
     
Loading...