Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani angalieni Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARUMA J, Jul 20, 2011.

  1. M

    MARUMA J Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna dada (mbunge) anaitwa Suzan Kiwanga anaongea mambo productive kwani sector ya elimu ya Tanzania imeoza hamna sera thamithi za kuinua elimu yetu
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Endelea kutupasha, wengine umeme hakuna.
     
  3. M

    MARUMA J Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ka umeme ka Ngeleje lazima kawe hivyo! kasema waalimu wananyanyazwa na serikalina katoa rai kwamba CHADEMA wataendelea kuandamana pale ambano wataona serikali haitendi haki
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora uendelee kutujuza maana wengine tupo ofisini
     
  5. S

    Shauri JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    siri kali,kikwete si ujiuzulu tu,unasubiri nini?:typing:
     
  6. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi wameongelea kuhusu wanafunzi wa UDOM kwenda mafunzo kwa vitendo?????
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    tujuze..wenzio hatuna umeme.endelea mkuu.mia
     
  8. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    SUZAN KIWANGA SUZAN- mwanamke mwanaharakati wa ukweli ninayemfahamu, ndiye aliyenipokea kwenye MWENDELEZO WA harakati zangu 2004 somewhere na kunipa mwongozo wa wapi nianzie hadi leo nifumbapo macho nakumbuka siku ile, nimemtazama bungeni leo anamshukia ...spika, katika hoja ya Elimu anasema serikali inadhalilisha usomi, ni kweli amedokeza kuwa posho za kujiimu za wanafunzi wa elimu ya juu ni ishara ya kuwa serikali haina dhati ya kuwasaidia wanafunzi hawa, na tena inawafanya waingie kwenye mitego na kuambukizwa ukimwi, akasema kuwa enzi za mwalimu hali haikua hivi, MARA Spika anamkatisha na kusema kipindi hicho wanafunzi walikuwa wachachee, Mama Suzan anamjibu kuwa ''ni kweli walikuwa wachache lakini hata pesa zilikuwa chache, kipindi hicho nchi haikua na wawekezaji kama sasa''....hahahahaaaaa Na wewe uwe mbunge wa jimbo sasa!!!! kiwango chako si cha viti maalum!!
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amemjibu vizuri sanaaaaa......kama amemwambia hivyo
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ameonyesha ni jinsi gani swala la elimu linavyochukuliwa kwa mzaha,kila wakati sera za elimu zimekuwa za majaribio hapajawahi kuwa na nia ya dhati kuwa na mpango mkakati wa muda mrefu kuboresha sekta ya elimu ya muda mrefu nchi in sera za elimu kutokana na matakwa ya world bank,USAID,na IMF inatuumiza sana kama nchi ,lakini Susan ni mfano wa wanawake wajasiri sana wazo lako zuri kipindi kijacho agombee jimbo
     
  11. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    That is a good start from that lady (Suzan)
     
  12. K

    Kidboy Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea ku2juza, huku kwe2 umeme unarud saa 5 ucku na unakatika saa 12 asubuhi, mpaka 2some magazet
     
  13. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Endelea kutujuza wengine bado tuko maofisini na kwa bahati mbaya hauna tv channel ya TZ live kwa net wala radio inayoungana na bunge asante.
     
Loading...