Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ananisingizia, mimi siku………………….!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by doctorz, Feb 5, 2012.

  1. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa chuo wakati ninaishi na uncle wangu O’Bay. Uncle alikuwa na binti mmoja tu aitwae Jaquillin na alikuwa mkubwa kwangu na anafanya kazi Tanesco. Untie alikuwa amefariki.
    Siku moja alikuja rafiki yake Jaquilin toka Shinyanga aitwae Roda kwa siku chache. Wote walikuwa wana lala chumba kimoja. Asubuhi walipokuwa wana andaa breakfast, walikuwa hawajui kuwa nawasikia, Jaquilin akamu uliza Roda, Umelala wapi jana? Roda akajibu; Nilikuwa kwa Mike nikimfundisha kufanya project yake ya college. Wote wakacheka sana.
    Jaquiline akaenda zake kazini

    Mara akaja rafiki yake Roda aitwae Pili. Walikuwa hawjui kuwa mimi sikuenda college, Waka anza kuzungumza juu ya Uncle kuwa wana muonea huruma toka afiwe na mkewe. Lakini Roda akasema kuwa jana yake alikuwa amemfariji usiku kucha na kutokana na hali ilivyo atarudia tena kwani alikuwa fresh.

    Nika udhika sana kwa nini alinisingizia kuwa alikuwa na mimi kumbe alikuwa na uncle.

    Juzi tena nika kumbushwa kuhusu siku huyo Roda aliponifundisha project. Kwa nini ananisingizia….!!!!!!!????
    Nisaidieni.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa siuseme ukweli,hakuna kingine kitachokuweka huru ila ukweli
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli ni kwamba sipendi huko kusingiziwa. Bora ingekuwa kweli.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wivu? Bifu? Au?
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe Kongosho kama ukizibiwa riziki kwa kusingiziwa uta react namna gani!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,311
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wewe ndo Mike? Kama jibu ni ndio kwa nini usisemw ukweli?
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Omba gem na wewe kama vp, acha wivu dogo...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    napiga action ya kufa mtu
    natafuna mzigo bila hiyana

     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Chana linda ilo sio unazubaa.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    haki ya nani mtaondoka wote
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hi Mike...:A S 103:
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi like Roda!
    Ana katabia kama ka Kongosho!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,311
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    hahhahaahaa jamaa kajitaja jina bila kujua
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahahhaha!
    Unatamanije ungekuwa kweli!!,
    Pole,mwite huyo mdada uongee naye mwambie hupendi kusingiziwa ebo!
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    POPOBAWA anaunga mkono hoja .......
     
  16. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mike is a factious name. I am a muslim and I have an islamic name. RR You are hiiinig a ZERO.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, nimemsingizia nani nini?

    Swirry, wee wa kusema haya??
    Utaumiza mtima wangu

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, wewe popobawa,
    ntauvuta huo mkia niung'oe
    kwani nimekufanyaje jamani!?

    Mie namfundisha mike kula bila kutaja jina
    na bila mjomba kujua
    wala binamu yake asijue

    mwanzodoa
     
  19. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bwana mike vipi mkuu unachelewa chelewa? unatuangusha mpwa
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Darlin...yaani hayo maujiko niliyikupa hapo huwez yapata sehemu nyingine,,ninunulie kwanza kijoti niendelee kuburudika ili nipate nguvu ya kuanza kutoa maelezo,!
     
Loading...