Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani! anakataaaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mutisya mutambu, Nov 22, 2010.

  1. mutisya mutambu

    mutisya mutambu Senior Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni muda mrefu sasa tangu nilipoanza kumwambia tutoke wote,lakini amekuwa akinizungusha zungusha akileta sababu nyingi ambazo mimi najua ni uwongo tu na hakuna lolote,jamani hivi kama mpenzi anakataa kutoka na wewe,ujue nini hapo,halafu ufanye nini eti,nisaidieni jamani nahisi kama kumwacha vile.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    achana naye! Kunaanayempenda zaidi yako!
     
  3. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna mpenz wake anaona akiwaona pamoja maji yatamwagika. Achana nae
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyo hafai achana nae
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda hiyo kutoka kwako unataka kwenda nyumba zetu zile wakati yeye hajawa tayari bado anakuchunguza,fafanua unataka utoke mnaenda wapi?
     
  6. SUZANE

    SUZANE JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    h ahahaaaaaaaaa, mm sina wa kutoka nae, njoo tutoke wote
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujambo mrembo??
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nakuzngatia!!!!!!
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    kwani lazima mtoke?
     
  10. mutisya mutambu

    mutisya mutambu Senior Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    si lazima,ila ni njia mojawapo ya kuonesha upendo na kuwa pamoja,pia yaweza onesha jinsi gani mwenzako
    anavyo kkujali kwa wengine,jiulize kwa nini akatae kkuonekana na wewe mkiwa pamoja kitaa,anaogopa nn na nani?
    hakika itatia wasiwasi na haileti raha
    pia kwa anaejali kama kutoka muda huo hairusu basi aweza propose kitu kingine mbadala na time nyingine atayokuwa
    fresh
     
Loading...