Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani alikiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omtata, Jun 28, 2011.

  1. O

    Omtata Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kunatetesi kuwa alikiba amepata ajali mikumi morogoro.
    kama kuna mtu anahabari kamili naomba atusaidie
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We si mzima hiyo habari ipo tangu ijumaa humu jf
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hili ni jukwaa la siasa mkuu.
    Anyway hiyo habari ipo kule kwenye jukwaa la Celebrities.
     
  4. womanizer

    womanizer Senior Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We siku zako zinarudi kinyumenyume?
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuna umuhimu wa Mods kuwapa watu tutorials za kutumia hili jukwaa na iwe lazima
     
  6. I

    Igangilonga Senior Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    @Ndibalema, point of correction...... hili si jukwaa la siasa bali ni la 'habari mchanganyiko' kwahiyo hata hiyo ya Ali Kiba yaweza kuwepo humu pia....
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ucjali mkuu rejea kule cerebrities forum, huko wameshainyaka toka longi.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    na walipie tuition fee kuonesha msisitizo!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    habari mchanganyiko ina maana ya 'any other' ama 'unclassified news' . sasa issues ambazo zina majukwaa yake zikiletwa kuchanganyana humu itakuwa disoragnisation of the disorganised. hata mapenzi yakiletwa humu itakuwa mispalcement ilhali ni mchanganyo.
     
Loading...