Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Akina dada wangu tuwe waangalifu na Dawa za Kichina hebu soma hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    DAWA ZA KUKUZA MAKALIO ZILINIFANYA NIVIMBEVIMBE OVYO NA HIVYO NIKAAMUA KUACHA"......AUNT LULU



    [​IMG]


    WAKATI wasanii wengi wa tasnia ya bongo movie wakishindwa kueleza ukweli wa mambo juu ya matumizi ya dawa za kukuza makalio na nyingi nezo wanazotumia, msanii wa filamu Lulu Mathias ‘Aunty Lulu, amekili kuwa alijaribu kutumia dawa za kuongeza makalio lakini baada ya kuona baadhi ya rafiki zake wanapata madhara aliamua kuacha.
    [​IMG]

    Mwandishi wetu alimsaka hewani Aunt ili kupata ukweli wa umbo la mwanadada huyo kama ni natural au la na baada ya kumpata, alifunguka na kudai alijaribu kutumia dawa hizo za kukuza makalio lakini baada ya muda baadhi ya rafiki zake ambao walitumia wote walianza kupata madhara kwa kuvimba vimba hovyo kwenye makalio yao, kitu ambacho kilimpa uoga na kuacha kabisa kutumia dawa hizo ingawa aliweka wazi kuwa makalio yake ni makubwa tangu alipokuwa mdogo.

    “Makalio yangu ni makubwa tangu nilipokuwa mdogo hivyo watu wanaposema kuwa nilitumia dawa za kuongeza makalio nawaona wajinga, ingawa nilijaribu kutumia baada ya kuona madhara yake ya kuvimba ovyo kwa watu wengine niliamua kuacha kabisa,”
    alidai.

     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo Aunty Lulu sio kosa lake kutumia madawa hayo, utafiti mdogo uliofanywa unaonyesha wanawake wengi wakikosa mvuto fulani kwa mfano sura hutafuta mvuto kutoka kwenye kitu kingine kwa mfano makalio, akikosa mvuto kwenye makalio basi atatafuta kwenye mahips nk nk.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Mkuu distazo Sio kutumia Dawa pasipo na ushauri wa MaDaktari Tujihadhari na madawa ya Kichina mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,651
    Trophy Points: 280
    Bongo movie Bongo lala!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Nimezaliwa flat screen ntakufa hivihivi....mungu hakukoseshi yote ati

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  6. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :tongue::embarassed2::ballchain::smash::washing::focus::hatari::lol::photo::A S embarassed::shock::canada::poa:eyebrows::biggrin::juggle::A S-coffee::nerd::A S 465::rant::spy::director:
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuwaonee huruma maana wakifikisha umri kati ya miaka 40 na 45 watakuwa hawatamaniki kwani nyama zitakuwa zimesinyaa kama mzee wa miaka 80
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Aisee...
    Nialike bana!
     
  9. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,256
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    sasa kama alijijua toka akiwa mdogo ANA MAKALIO MAKUBWA iweje a2mie tena dawa!
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha,

    Si jambo la kuchekesha ila imenibidi nicheke.
     
  11. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Ualikwe nini?

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  12. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Nashangaaa

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Unajua tena si wote wapenzi wa wadau wa wachina.
    Flat screen poa!
     
  14. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ... Huyu hajaanza leo hizo harakati za kukuza makalio. Ameanza hata kabla dawa za mchina hazijafika bongo-kuna watu walimdanganya kuwa kutumia ule mtandao kunaongeza makalio basi naye akaunga tela. Kuja kwa mchina ilikuwa ni ahueni kwake.
     
  15. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    I like flat screens!
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Tajiju

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
Loading...