Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani airtel kuna nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Paje, Nov 15, 2011.

  1. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndani ya wiki hizi mbili kumekuwa na ajabu kuhusu internet ya airtel. waliopo junguni watuambie kuna nini siku hizi. maana inaonekana ni ya ajabu kabisa. something that sijategemea kabisa. hebu ona attechments

    [​IMG]
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wapi mkuu mboni sioni kitu?
     
  3. M

    Mringo JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Airtel wazushi sana hawa..nilijiunga na bandle nikijaribu ku-connect inagoma nikipiga simu wananiambia tushashughulikia subiri 24hrs..hakuna kilichotokea jana nimeeneda pale M/city wamehangaika hata internet yao pale inawazingua..hatimaye nikatoka kama nilivyoenda..nikimaanisha nmepata hasara
     
  4. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Performance ya hiizi Telecom companies na hasa Air tell imeshuka dramatically hasa baada ya out sourcing. IT depertment imekuwa out sourced kwenda IBM, network na Operation wameeenda Nokia-simens na Custormer care wamepelekwa Spanco! Yaani imekuwa balaa hamna uwajibikaji na wafanyakazi hawana hamu na kazi tena kila kitu kimekuwa bora liende. Wasipo angalia hii kampuni itakufa kifo cha mende.
     
Loading...