Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ACID nakulilia Rudi.. ulikimbilia wapi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kanyagio, May 14, 2011.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    jamani humu ndani kuna mtu alikuwa anaitwa ACID sijui alipotelea wapi. Popote ulipo unaombwa urudi michango yako tunaimiss!! we miss your CRITICAL thinking!!
    Zawadi itatolewa kwa yeyote atakayeweza kum-convince arudi!!.
    je wewe unam-miss nani unatamani arudi jamvini?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kweli mwenye macho haambiwi tazama......una uhakika kabisa huwa humuoni ACID?.....mi sikuamini
     
  3. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    yap simuoni!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sijui ni macho yangu hayaoni au?! mimi pia huwa simwoni Mfamaji.
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    my dia mbona mimi huniuliziii???????
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Acid yupo....subiri utamuona tuu
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Acid yupo kajaa tele..Naona wewe ndiye ulipotea na hivyo umekuwa:A S-confused1: na una lako jambo la hasha!!!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sijui watu wameenda wapi......
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na mmiss Mohd Shossi
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Sor swthat ndo nlitaka kukuulizia ila umejitokeza so umeharibu...lol
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Belinda saita.....mimi nilikuwa nataka niseme wewe....kumbe upo bana...habari ya long time?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae? Mbaya zaidi wanapotea kimya kimya. Hata hawaagi jamani.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hapa ndipo ninapoona umuhimu wa kuwa na JF friend who physically knw each other....sasa kama mtu mgonjwa kalazwa, au bahati mbaya...whtver...inakuwa ngumu kwa hili jamvi kujua wht hell goin on!!waona kimya tu,mtu haonekani,kumbe...keshasafiri ughaibuni zamaniii..ni mawazo tu!!
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli acid hata mimi simuoni kabisaa! Tafadhali acid rudi, hata kama umebadili id hata mawazo pia mkuu!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Well said mkuu. Ila pia hata kama hatujuani si vibaya kama mwana Jf akijua kuwa hatakuwepo kwa kipindi fulani aage, vinginevyo kama amepata dharura kubwa. Kuna ambao huwa wanaaga kabisa.
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wapi Hashycool
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hapo nilipobold kuna faida nyingi zaidi......na nina uhakika wa hilo....na hutajutia
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    huyu mtu yupo na anachangia sana tu mbona....au....!!!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    huyu kwa kweli amekuwa utata.....ngoja Nilham aje anaweza kutujuza alipo
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Na hili ndilo la kujiuliza hapa. Ni jana tu ejimeti wangu huyu alikuwa hapa anarusha maposts ya kufa mtu, leo haonekani mnamfungulie sredi?
    Mwacheni ejimeti wangu apumzike wikiendi bana, ale kuku kwa mrija na bia kwa kikombe.

    Otherwise, mgejua.. ACID si mshabiki mzuri wa FM Academia!
     
Loading...