Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JaMAN

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by donlucchese, Mar 25, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,018
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda kuuliza ivi ukienda sehem wakakwambia upeleke birth certificate ina maana wanakua hawaamin kama ulizaliwa au?
     
  2. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanataka jua ulizaliwa wapi na pengine lini
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    umezaliwa sehemu gani ndio wanataka kujua
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Inategemea umetakiwa cheti cha kuzaliwa mahali gani, lakini baadhi ya matumizi yake ni:
    1. kujua kama hudanganyi umri.
    2. kazi nyengine au nafasi za masomo zina viwango wa umri wa mwombaji
    3. kujua umezaliwa wapi, data muhimu kwa kuomba vitambulisho mbalimbali ikiwemo paspoti
    4. kupata data sahihi kama vile sensa.
     
  5. J

    Jimmy19823 Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just kujua yafuatayo ya msingi:
    1.kama ni raia wa nchi husika,
    2. kuhakiki umri wako na ule ulioandika kwenye nyaraka zako kama CV, resume, etc
    3. pia kupunguza udanganyifu usio wa lazima
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ebo! Na wakikutaka ulete vyeti vyako vya shule/vyuo wanataka kujua kama hukusoma? Hapana. Wanataka kujua kama elimu uliyojitambulisha nayo unayo kweli.
     
Loading...