Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman watanzania startimes nan kaisajili??!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzalendo daima, Jun 9, 2012.

  1. M

    Mzalendo daima Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yan hawa jamaa ni wez asee customer care tu unapiga wanakata zaid ya elfu moja hata dakika haiishi; izo vocha zao mwezi hazimalizi wanakata ovyo; cjui hii kampun ilisajiliwa na nan
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ni Joint Venture Company kati ya TBC na wachina
     
  3. M

    Mzalendo daima Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    CHIPUKIZ MEONA EEEH hAWA majamaa wez....... Daah acha tu
     
  4. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni wapumbavu kweli na kwani jana EURO walionyesha mechi moja ya kwanza tu... wakati wiki nzima walijinadi kuwa wataonyesha mechi hizo
     
  5. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    customer ni wizi mtupu,unapga cm haipokelewi na hela wanakata si ufala huu
     
  6. mtukichwa

    mtukichwa Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, kuna mwenzetu humu ndani ambaye ameshawahi kuandika malalamiko haya kwa kampuni husika? Na majibu yake yalikuwa vp?

    Nadhani baada ya hapo tuendelee kupanga mbinu mkakati namna ya kulitatua hili swala la kuibiana bure bure tena kimachomacho.

    Naendelea kuwaza na kutafakari kuhusu hili pia.

    Sent from Kijijini kwetu
     
  7. M

    Mzalendo daima Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtu kichwa lazima tujipange asee, huu wiz umezid
     
  8. M

    Mzalendo daima Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wez wes tu mi wanakata matangazo yao hata mwez haujafika nikiwapigia customer care wanambia et weka tena yan yan yan wanaboa
     
  9. M

    Mzalendo daima Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wapuuz wizzo hata fb page yao ukuwaandikia pale wanafuta
     
  10. M

    Mzalendo daima Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hawana lolote wez hawa
     
  11. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uwongo kijana!Ukiweka vocha unaangalia mwezi mzima!!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni TBC ujue kuna mkono wa ccm na kila penye ccm ujue wizi na kila aina ya mabaya na mapungufu yapo!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dawa yao si moja tu ni kuamua kutonunua mwisho wa kiburi chao utaonekana tu! TTCL waliringa sasa wako wapi?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dawa yao si moja tu ni kuamua kutonunua mwisho wa kiburi chao utaonekana tu! TTCL waliringa sasa wako wapi?!
     
  15. h

    hopking Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nauza king'amuzi beichee elfu kumi tu!
     
Loading...