Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman walimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Makunga, Jan 10, 2012.

  1. M

    Makunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 80
    Wanashangaza sana,waliahidi kuwa na mgomo mara baada ya shule kufunguliwa lkn had sasa kimya,walimu achen kubip ndo mana serikal haishtuki manake ishawazoea,mkiamua kufanya kitu fanyeni kweli na kwa umoja.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    washarogwa hawa,wataendelea kuwa maskini na madaraja ya watu tu!na hao cwt ndo kimyaaa,dawa ni kuipiga chini hiyo cwt yao haina msaada
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wagome wapi ?
    Hawachelewi kusalitiana hawa!
     
  4. M

    Mbundenali Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo l wlm ni waoga mno eti wnjfny wnajali haiba
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    haiba wapi, wengi hawana pa kwenda...labda wajitenge na walimu wa primary
     
  6. L

    LING'WINA Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Siku zote mpapai hauwezi kuhimili mikikimikiki ya kimbunga, uongozi wa CWT umechakachuliwa waliopo wote ni mamluki, hawapo kwa ajili ya maslahi ya walimu bali kwa kuwadidimiza hawa walimu, ili walimu wafanikishe migomo yao wagome kikanda au kishule hapo kutakuwa na mgomo wa kweli zaidi ya hapo hakuna........"HAIBA BILA PESA NI MZIGO" Lakini walimu wamekuwa Punda wa selikari kila baya tupia kwao, nyumba mbovu, vitendea kazi hakuna, mishahara duni, makato mengi, mazingira mabovu ya kazi.........aaah inasikitishaaaa
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mbona aliishaahirisha mgomo kitambo tuu huyu bwana Mkoba kwani huyu ni mwanachama wa ccm kwa hyo anaogopa kukidhalilisha chama chake,la msingi hapa ni kupiga chini huu uongozi wa cwt taifa tuu
     
Loading...