Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman wakazi wa kibaha na bagamoyo bomoabomoa hiyooooo........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TWALICIOUS, Jun 3, 2011.

  1. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    harakat za kupiga X kwenye nyumba zilizo jiran na barabara ni MITA 15 kutoka usawa wa barabara....ukiuliza unaambiwa ni maandaaliza kwa ajili ya matengezezo ya bandari uko bagamoyo...sawa hatukatai tatizo lipo kwenye malipo kwa wale walobomolewa....mwisho wa siku maskini wanakua wengi,ombaomba,mwizi ni athar ztokanazo na bomoabomoa...jamani serikali saidia wananchi insteady of kuwakomoa mwisho mnasema TANZANIA bila ya umaskin inawezekana waaaapi???
     
Loading...