Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jaman tcu mbona inashangaza,hebu soma hii......

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thatha, Jul 20, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kuna course moja wakati wa application ilikuwa na admission capacity ya watu 100 lkn cha kushangaza jana nimecheki wanasema admission capacity ni 66,siyo hiyo tu bali kuna course nyingi admision capacity imepugua pia na namba za eligible applicant zinaongezeka wandugu hii ni nini jamani au wametoa nafasi kwa ndugu na jamaa zao zilizobaki ndo wanatuachia watoto wa wakulima tugombanie
    kama hujaona nenda kacheki.
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ni kozi gani mkuu?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kozi gani hyo mkuu,maana me kuna moja ya sua hadi inanipa homa coz watu walio eligible na waloweka kama 1st choice wanaongezeka kila baada ya dakika tano!
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ni bachelar of educatin with science ya DUCE
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ,,,,,mim ni ya coputer science engineering ya st joseph!! kwan hamna aliyewapigia tcu kujua????
     
  6. S

    Slaker JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tcu 0% ....mwsho wacku ktafahamika 2.
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    tcu kazi ipo full mawacwac
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hiyo kweli,hata mimi nimegundua hilo tatizo. Sielewi inamaanisha nini.
     
  9. S

    Slaker JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapa kutakuwa kuna wizi unaendelea 2 s bure,,...uchakachuzi 2 hamna lolote.....
     
  10. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama sikosei itakuwa Agro-economics
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaazi kwelikweli
     
  12. s

    soon Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah madogo mbona mmekaa kinegative sana ? yana hamuweza kufikeria mazuri hata kidogo, maybe kuna changes zinafanyika, u jst kip waitin
     
Loading...