Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman tanesco huu ni mgao tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SUYA, Oct 28, 2011.

  1. S

    SUYA Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuanzia juzi maeneo ya sinza,na maeneo mengine jijini umeme
    unakatika mara kwa mara bla mpangilio kwa maoni yangu nahisi huu ni mgao kama kawaida kimya kimya.serikali iko likizo kwani hamna ulazima kuwapa taarifa wadanganyika watapiga makelele.
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wenzio tumesha zoea
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huku kwa bi. Mkubwa naona wameshamuunguzia karedio na katv kake..hawa masharobaro 2 hii wizara imewashinda kabisa na kukosoa dhana kwamba ukiwapa vyeo vijana ndio mambo yataenda sawa kumbe ushuzi mtupu.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ningependa kuona wanataaluma wakiquantify athari za ukosefu wa umeme wa uhakika kwa uchumi wa Tz, ili sisi users tu i-sue serikali hii ambayo ipo out of touch. Hatuezi kwenda kwa mwendo huu wa kikondoo huku tukiumia.
     
Loading...