Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jaman sina confedence mbele za watu kabisaaaaaaaa

Discussion in 'JF Doctor' started by sop sop, Sep 17, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wandugu naomben mnisaidie nifanye nini au ntumie dawa gan ili niepukane na hii kitu maana mambo mengi yanakwama!!!
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Confedence= Confidence?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    wewe ni jinsia ipi?
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kapige punyeto mtaa wa kongo jumatano mchana
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we ni ke au me?ni dalili za kubalehe,so iyo hali itaisha tu diode
     
  6. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mi ni me
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Sijaelewe confidence ipi hasa unahisi hauna mbele za watu?
    •Uwezo wa kujielezea?
    •Wasiwasi?
    •Unatetemeka?

    Tiririkaaaaaaaaaaa
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu Umri wako? Tatizo limeanza lini?..je, katika familia ndugu kunz mtu ana hali hiyo?..je huwa una pata panic attacks? If yes, pls describe them.
     
  9. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    daaah mkuu hapo vyote vinanihusu//
     
  10. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    am 20 yrz now,kwenye familia czan kama yupo n mm tu peke yangu but panic attact sina..
     
  11. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    npo mbeya mkuu dar ntafikaje sasa,afu jaribu kuwa seriuz
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kama upo btn 16-20 nakushauri kajiunge na vikundi vya maigizo vya sanaa watakujengea confidence au kama mzee ana hela mwambie akupeleke Mzizima kuna masomo wanafundishwa ya Public speaking.
     
  13. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    npo mbeya mkuu.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Anza kujikubali. Wewe ni kiumbe wa kipekee, umeumbwa in a unique way na huhitaji kufanana na yeyote. Soma vitabu sana, angalia documentaries badala ya movies. Pia jiweke smart, vaa nguo safi kila wakati. Tabasamu, it will take you every where.
    Penda kukaa na watu positive, waliokuzidi kielimu, kiuchumi na hata umri na hakikisha kila mtu unajifunza kwake walau kitu kimoja. Kuwa positive, ukikosolewa leo ni chance ya kuwa better kesho.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Jiamini na amini kwamba u can
    ondoa woga na la muhimu zaidi ya yote ni "jiamini"

    Mhhh sijui nimemshauri au nimeongeza wasi wasi kwake
     
  16. papason

    papason JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mkuu diode

    Jaribu kutafuta mbegu mbili tuu za mlonge zilizokauka vizuri, zimenye kuondoa maganda ya nje zibakie mbegu safi nyeupe za ndani, pindi unapojiona 'confo' limeshuka tafuna hizo mbegu nyeupe za ndani mara moja ndani ya masaa 24!

    Mfuko mmoja wa mbegu za mlonge unauzwa kwa 1000/ tsh kwa wauza dawa za tiba mbadala, na una mbegu zaidi 5000!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    •Mbeya pia kuna vikundi vya sanaa,jitahidi sana mkuu kujiunga vinasaidia 100% ku-boost level ya confidence
    •Pia msikize King'asti
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Halafu samahani lakini mkuu,samahani kama ni mwanachama wa CHAPUTA inabidi urudishe kadi yao na ujitoe kwenye hiko chama!
     
  19. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    no hko cha cjawhi ingia na huwa sipigi hzo mambo kabisaaaaaaaaa
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Una umri gani?
    tafuta mke......inasaidia pia
     
Loading...