Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman nsaidien na huyu mtoto

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by oldd vampire, Jun 8, 2011.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mdg wng,yupo form three now,ila form two alipata wastan wa f,asa now si wajua hata ukipata f form three waenda tuu?then anasoma shule za kata,daftar zake nyingi hazjafka katkat kwa kuandika notes,pia ni mtundu sn,now anajifanya msanii wa bongo flavor,nfanyaje nae jaman?mana nahisi form four atachemka tuu
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nmeshindwa kukupa msaada kwa sababu hiyo lugha ya maandishi sijaielewa hata kidogo. Kuwa specific if you write in Kiswahili or English.! Can you edit your thread?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    'Thoughts are powerfull'.
    mbona umeanza kumfikiria mabaya hvyo? Mtaftie mwalimu wa tuition awe anamfundisha nyumbani. Mpangie ratiba ambayo itambana asipate muda wa kuzurula ila ratiba utakayompangia mwekee japo nusu saa ya kuendeleza kipaji chake cha kuimba bongo fl.
     
  4. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante,lakini mimi nipo nae mbali yeye yupo mbeya mimi arusha nasoma..sasa kumdhibiti kihivyo ntashindwa,nliwaza may be nimpeleke shule ya private boarding kwa kipindi kilicho baki hiki
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    zungumza nae ujue shida yake ni nini hasa na anadhani umsaidieje kutengeneza future yake binafsi. mpe ahadi-sort of, muambie f4 unapata 0 inayoelea kabisaa,that is expected. ila ukiweza kupata walau dv 3,nitakusaidia 1,2,3. ila inabidi umuwie mkali sana manake huo mzigo wako. tough lov inahitajika hapo,mpe masharti.muweke bayana kuwa hutamgharimia kwa maisha yake yote hadi azeeke,inabidi ajiandae kukua sasa
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwani hao wanaokaa nae hawawezi kuwa makini nae. Boarding ni mbaya zaidi ya unavyofikiria. Kama mtoto unashindwa kumlea mwenyewe ni ngumu mtu mwingine akulelee. Huyo ukimpeleka bd unaweza ukashangaa vitabia vya ajabu ndio vinazidi.
     
  7. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah asante kwa ushauri mkuu,ntaongea nae,itabd asome tution tuu
     
  8. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri kaka,nitaufanyia kazi
     
Loading...