Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman nimpate wapi mwaminifu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gobe Isiah, Aug 21, 2011.

  1. G

    Gobe Isiah Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wana jf nina tatizo moja kwamba kila msichana ninayeanzisha naye mahusiano ya kimapenz huwa hajatulia na mpaka sasa nina miaka 23 nahitaji mchumba wa kufumga naye ndoa je nifanyeje?
     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh, kijana kwa umri huo umepitia mahusiano mangapi? maana mwanaume kwa umri huo bado kabisaaaa, maybe angalia unakosea wapi? jiulize kwa nini wanakuacha?
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Punguza speed mkuu...bado mdogo sana ww.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Ukichunguza kuku huwezi kumla.....

    Halafu at 23 umeshakuwa pessimistic hivyo?
    Ukifika 45 utakuwaje?
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    jaribu kona baa ukikosa nenda sansiro.......
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dogo anza kuwa mwaminifu wewe halafu mwenzi wako akishtukia wewe ni mwaminifu mtatulia. Kwa taarifa yako miaka ya sasa hivi kupata wa kwako peke yako ni ngumu sana, km huu usemi unavyosema kila ukutapo nyumba nzuri lzm ujue kuna mpangaji, so ukitafuta demu ukimpata lzm kwanza ujue kuna mtu pale! usijidanganye kabsaa kwamba uko peke yako, kuwa peke yako inachukua muda sana mpaka mwenzi wako aone kweli upo commited naye na hii hutokea labda 3 months before wedding! ambapo anaona sasa mh! hapa issue iko mezani nikifumwa naharibu mwelekeo wangu. ukweli unauma lkn ndivyo mapenzi yalivyo dogo kwa miaka ya sasa hivi ambapo maisha yanategemea sana pesa zaidi!
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh! kweli hi kiboko, thre month before wedding? dunia imeharibika
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmmh.......au we ndo hujatulia?!! Embu chunguza mwenendo mzima wa mahusiano yako ya nyuma labda utagundua kitu!
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli!!!

    Hivi kuku anapata shida kuwatafuta na kuwaona/kuwapata kuku wenzake?

    Ila kama kuku anawatafuta bata basi hapo inaweza kuwa ngoma nzito!!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    At 23 ponda maisha kwanza wewe.
     
  11. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah mkuu umevunja kila kitu.
    Na kuna wengine mpaka after wedding bado watu wanakula tu huko nje.
    Yani ukifikiria kwa sana unaweza usioe.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    wewe mwenyewe ni muaminifu? anyway at 23? bado ni mdogo sanaaaa you have a looooooong way to go...
    bado una mengi ya kupitia, mengi ya kujifunza
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi nimefurahi tu kukuona! Hope u mzima wewe?
     
  14. y

    yourmine36 New Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka. ila jua vitu vizuri havitaki haraka na tatizo lako sio kuwa wote uliyowahi kuwa nao hajatulia bali unachagua sana na kaa tambua mjachagua nazi sana huchagua koloma.kaa chini tuliza akili mwombe MUNGU utampata aliyesahizi yako.pole
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    congratulation to your gfriends

    wanakuacha koz ni watoto, bado hawajajua maana ya mapenzi.
    Pia wanafanya hivyo koz walikuwa na mahusiano na mtoto mwenzao!
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesema kweli
    Maana katika age ya 23 ashajua kuwa hao sio waaminifu
    Bado ana safari ndefu na inawezekana ndio kwanza yuko chuo hata hajajua maisha yakoje ashaanza kupanga kuwa na mshumba wa kuoa
     
  17. mdhakiru

    mdhakiru New Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No mkataba wowote kwa issue ya u_girlfriend/boyfriend coz hakuna jipya zaidi ya zinaa.. Umewahi funga ndoa afu ukaachwa kwa styl ka hizo?
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah.. hata ubwabwa wa shingo haujakutoka.... watoto wa ckuizi bana!
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh....! Pole kwa kujaribu kuwahi maisha....! Lakini kutangulia sio kufika dogo....! Aidha, nisingependa nukufumbe macho then yakukute halafu ujinyonge....! Kwa mtazamo wa harakaraka, lakini usio rasmi, katika ndoa 100 zilizofungwa kihalali, ndoa 90 husalitiwa walau mara moja ndani ya miaka 5....! Ila swala ni je, aliyesalitiwa amejua? ......! Je, wewe ulipata kufunga ndoa kihalali? Au ni mahusiano tu? Kama ulishafunga, basi hivyo ndivyo mambo yanavyokuwa katika maisha, huenda na ya kwako imeangukia katika hizo 90....! Na kama bado, basi ujue huko uendako bado mziki mzito kuliko huo....! Nakushauri utulie, jitazame wewe mwenyewe, then get prepared enough....!
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo unamatatizo na hujatulia! Unataka tu uwapange wenzio wewe usipangwe? Mla huliwa.
     
Loading...